• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Ghost win 7-8-10 Tommy_Phan " Bản Ghost Cuối Cùng VS END "

:if:
:Mloa_loa:Thân chào tất cả các bạn gần xa, đã từ rất lâu rồi Tommy_phan không gửi đến các bạn bản ghost nào kể từ bản VS12, do cuộc sống quá nhiều điều làm mình phải suy nghĩ, cứ lao vào nó và bị cuốn vào vòng xoáy ấy lúc nào ko hay, khi kiếm tiền thì con người ta càng muôn có nhiều hơn cái mình đang muốn có. điều đó không ngoại lệ đối với mình, nhưng cũng có đôi lúc các bạn nhưng người đã đang và dùng bản ghost của mình Nhắn tin " sao dạo này ko ra bản nào mới vậy " thì thấy có 1 cái gì đó gọi là chạnh lòng, nhớ cái ngày mà mình up bản ghost đầu tiên cho đến bản ghost VS12...những song91 góp những ý kiến của các bạn nhưng người ủng hộ Tommy_Phan làm cho sản phẩm của mình càng ngày càng tốt hơn.
:smile:Nhưng nay do mình cũng nhiều việc không thường xuyên tham gia cộng đòng mạng nhiều,và tự thấy nhân tại ghoster càng ngày càng nhiều và bản ghost nào của các bạn cũng tuyệt với hết nên không dám bon chen, nay mình xin mạo mụi úp vài bản ghost.
:Mhi:Đây là bản ghost mình làm riêng cho mục đích cá nhân của mình xài, do không được nén và tinh chỉnh gì hay rút bớt gì nên bản ghost có dung lượng khá cao.
Bản ghost phù hợp cho văn phòng cty, cá nhân khách hàng, do bản ghost là nguyên thủy không hề chỉnh sữa hay làm bất cứ gì can thiệp vào win nên tính ổn định thì phải nói là tuyệt đối.
:M056:Do các bản ghost mình không màu mè và cũng chẳng có cái gì nên mình không chụp hình post lên cho các bạn được vì nhiều quá.
:M030:và đây cũng có thể là bản ghost cuối cùng mình share cho mọi người vì chắc cũng không làm nữa.
một lần nữa chúc mọi người luôn vui vẽ

:dl:
TẤT CẢ CÁC PHIÊN BẢN BAO GỒM X86 VÀ X64
WIN 10: https://goo.gl/TDY8q2
WIN 8: https://goo.gl/SAqMSB
Win 7: https://goo.gl/hU3Lsi

cho hỏi bản ghost win 7 có những phần mêm gì thế.có dotnet ko.thấy dung lượng cao quá

Chào Tommy_Phan! Tôi cũng là fan của BẠN từ rất lâu, cũng dành một phần dung lượng ổ cứng (mặc dù rất hẻo dung lượng) để chứa file của bạn từ 2014 và sử dụng đến nay. Nghe bạn giã từ vũ khí cũng rất buồn nhưng cuộc sống mà. Chúc bạn luôn vui vẻ và thành công. Hy vọng gặp lại bạn trong những lĩnh vực khác. Trân trọng...

Vậy là 1 anh hùng ẩn danh :( đáng tiếc... bản windows build bao nhiêu vậy thím?.

Chúc bạn có nhiều sức khỏe và hạnh phúc ... cám ơn bạn đã đem đến những bản ghost cho anh em sử dụng vào những năm trước đây! trong đó có mình ... :)))

Rất thích dùng các bản Ghost của Tommy Phan trước đây nhưng tiếc là không có bản UEF.

:if:
:Mloa_loa:Thân chào tất cả các bạn gần xa, đã từ rất lâu rồi Tommy_phan không gửi đến các bạn bản ghost nào kể từ bản VS12, do cuộc sống quá nhiều điều làm mình phải suy nghĩ, cứ lao vào nó và bị cuốn vào vòng xoáy ấy lúc nào ko hay, khi kiếm tiền thì con người ta càng muôn có nhiều hơn cái mình đang muốn có. điều đó không ngoại lệ đối với mình, nhưng cũng có đôi lúc các bạn nhưng người đã đang và dùng bản ghost của mình Nhắn tin " sao dạo này ko ra bản nào mới vậy " thì thấy có 1 cái gì đó gọi là chạnh lòng, nhớ cái ngày mà mình up bản ghost đầu tiên cho đến bản ghost VS12...những song91 góp những ý kiến của các bạn nhưng người ủng hộ Tommy_Phan làm cho sản phẩm của mình càng ngày càng tốt hơn.
:smile:Nhưng nay do mình cũng nhiều việc không thường xuyên tham gia cộng đòng mạng nhiều,và tự thấy nhân tại ghoster càng ngày càng nhiều và bản ghost nào của các bạn cũng tuyệt với hết nên không dám bon chen, nay mình xin mạo mụi úp vài bản ghost.
:Mhi:Đây là bản ghost mình làm riêng cho mục đích cá nhân của mình xài, do không được nén và tinh chỉnh gì hay rút bớt gì nên bản ghost có dung lượng khá cao.
Bản ghost phù hợp cho văn phòng cty, cá nhân khách hàng, do bản ghost là nguyên thủy không hề chỉnh sữa hay làm bất cứ gì can thiệp vào win nên tính ổn định thì phải nói là tuyệt đối.
:M056:Do các bản ghost mình không màu mè và cũng chẳng có cái gì nên mình không chụp hình post lên cho các bạn được vì nhiều quá.
:M030:và đây cũng có thể là bản ghost cuối cùng mình share cho mọi người vì chắc cũng không làm nữa.
một lần nữa chúc mọi người luôn vui vẽ

:dl:

TẤT CẢ CÁC PHIÊN BẢN BAO GỒM X86 VÀ X64

Nhớ tommy_phan quá

Bạn ấy đã ra đi khi post xong bài này.

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm