• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Ghost Win 8.1 Update VS10 DEMO ^_^

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
VS10..? đây là hình ảnh mới nhất về VS10 lần này cũng như các lần trước mình không thix chơi MOD vì có biết MOD đâu :ah:, và MOD thì cũng chẵng còn nguyên thủy nữa nên mình chỉ thix nguyên bản mà thui..! VS10 tập trung vào tốc độ cũng như sự ổn định của 8.1 update 1 :beauty:
1 vài hình ảnh chai sẽ cùng mọi người chứ hiện tại chưa up vì còn test vài tháng nữa:haha::baffle::boss::still_dreaming:

Sửa lần cuối:

Dorin

Thành Viên Cống Hiến
Thích
788
Vẫn là các soft truyền thống , nhìn cái Start Screen màu mè thế :D Nhìn Ghost là biết ngay phong cách Tommy_Phan . Bản này a có cấu hình ES 4 ko ??
P/s: a có TK Vip Cbox FA ko inbox e mượn tí ;)

b0y_x8

Member Tích Cực
Thích
30
vài tháng nghe nói mà xa vời

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
Vẫn là các soft truyền thống , nhìn cái Start Screen màu mè thế :D Nhìn Ghost là biết ngay phong cách Tommy_Phan . Bản này a có cấu hình ES 4 ko ??
P/s: a có TK Vip Cbox FA ko inbox e mượn tí ;)
tommy_phan
123456
dùng nó là ok ko cần vip làm zì :D

takashato

Member Chính Thức
Thích
36
Ủng hộ bác!!
Mấy bản Ghost của bác bản nào cũng chất lượng hết trơn á ^^!

chihoabk

Member Chính Thức
Thích
30
chờ hàng của bác nhé, hy vọng bác mau ra sớm :big_smile:

khoatrinh22

Member Danh Tiếng
Thích
354
Hi chú em, up lên anh thử con máy lap mới nào :) , Mà Cốc cốc ko thich dùng nhe , Google Chrome thì ok

Thích
126
góp ý bác: mầu nền start cho mầu xanh dịu nhé..nóng bức mà cứ đỏ chóe thế kia nóng lắm:brick:

phd5

Member Chính Thức
Thích
3
rất mong ngóng bản này của bạn. Mà sao bạn ko tung nó lên ở dạng beta để nhiều người cùng thử nghiệm và phản hồi cho tiện???

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537

quy3npv

DQ_91
Thích
126
Mấy bản trước thấy cá nhân hoá quá nhiều, bản này có gì mới mẻ hơn ko, hay vẫn dùng chiêu cũ :)
cái đó gọi là phong cách thể hiện chứ không phải cá nhân hóa bạn ạ...cá nhân hóa chỉ là ở cái tên thôi bạn..có thể thay đổi được... với kinh nghiệm ktv tin học như mình thì ghost của bác Danh rất tốt

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm