• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Win 8 64 Bit Xuân Quý Tỵ *_* Nhiều Em Để Ý..!! =((:">:x

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
Mình đã cho ra được vài bản Ghost win 8 32bit rùi cũng nhận dc rất nhiều ý kiến từ các bạn trong forum và cũng như các DĐ khác mình rất vui và đã đúc kết được khá nhiều kình nghiệm, nhưng thấy các bác cứ đòi bản 64bit hoài nên mình tung lên đây lun dể bác nào xài máy Ram >4g thì có mà chém..!
thực chất mình làm bản này cũng khá lâu rùi cũng gần được 1 tháng rùi và mình cũng trực tiếp xài nó trên e bé laptop DELL cùi bắp của mình..!! bản này mình đã test trên rất rất rất nhiều máy trên 60 máy$-) và cũng trong ngày hôm nay 22/11/2012 mình cũng đã test lại lần cuối trên 20 máy pc bàn mà trung tâm mình vừa nhập về để xài " cấu hình đúng để mình test bản 64bit này lun " ram 4g....core i3..main asus H61 và mình thấy tất cả các máy trên " được test hàng loạt " điều rất ok và chạy mượt ngon lành cành đào lun..!!! " nói thật chưa bao giờ mình test bản ghost nào của mình được nhiều máy cùng một lúc trên 20 mày như hôm nay " toàn là test zòng zòng trung tâm không ah khoảng 17-18 máy thui..!!:)
các ưu điễm trong bản ghost 64bit này..!!
1. mình mới update ngày 20/11/2012 rùi mới chụp " ghost lại " lần cuối..!!
2. chạy mượt nhất và được tối ưu hóa tốt nhất
3. tốc độ ghost và nhận cấu hình nhanh nhất
4. :) không cá nhân hóa
5. đây cũng là bản ghost 64bit win 8 cuối cùng trong năm nay..! mình sẽ không làm bản 64bit trong năm nay nữa mà sẽ tạp trung vào bản 32bit trong lần sau..!! nhưng không vì vậy mà bản này không có cất lượng vì bản này mình đang xài và xài gấn 1 tháng nay rùi..!!
và không nói nhiều làm zì nữa sau đây là hình ảnh em nó..!!​
màn hình chính..!! các ứng dụng dc chạy ok hết nhé

win @ctive ok nhé không nhã Mã dù bất kỳ tình huống zì

Dung Lượng chiếm dụng

Một link Duy nhất..!!
http://share.vnn.vn/dl.php/11707692
user: vnzoomvip2
pass: share.vnn.vn

link f share
thank bạn Phạm Xuân Phú Cường STH
http://www.fshare.vn/file/T9RPA51H2T/
Mã MD5
997A46E5 - 284A41C9 - 8A8877FC - 9BBB2E3B
Khoatrinh22 up cho anh em PBM
Ghost Win 8 64 Bit Xuân Quý Tỵ

File: GHOST_WIN_8_VS3_64BIT_2013.GHO
Size: 5751124244 bytes
MD5: 997A46E5284A41C98A8877FC9BBB2E3B

Link FShare : http://www.fshare.vn/file/TYYFZ4H7DT/
Link 4Share : http://up.4share.vn/f/320004050a0101..._2013.GHO.file
thank bác ấy tích cực​
**chú ý **
khi ghost bằng máy Pc để bàn các bạn nhớ rút mạng internet ra nhé " đề tránh những câu hỏi lung tung đòi các bạn đăng nhập email tùm lum nhiều bạn hay lúng túng vụ này "

khoatrinh22

Member Danh Tiếng
Thích
354
Bắt đượcc em rùi nhe ... xé tem luôn nè
Sao dạo này ý trời sao ấy ... toàn mấy em 8x ko hè ... đợi đấy =))

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537

Love Trang

VietNam peole's Army
Thành viên BQT
Thích
216
Chà =))
Đã có 32 ắt fải có 64 chứ =))~

Vũ Lý

Death Moderator
Thích
914
Chài chài ;)) bác tung thêm 1 bản 64 bit nữa à. Hót hót \m/

P/S: mà sao chưa tới năm mới trước mắt là tới noel sao ko làm bản noel đi :> chưa gì đã mún ăn tết sớm à >:)

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
Chà =))
Đã có 32 ắt fải có 64 chứ =))~
uh nếu không mấy bác nói không công bằng cho win 8 bản 32bit thì phải có 64bit hihi

Chài chài ;)) bác tung thêm 1 bản 64 bit nữa à. Hót hót \m/

P/S: mà sao chưa tới năm mới trước mắt là tới noel sao ko làm bản noel đi :> chưa gì đã mún ăn tết sớm à >:)
thì wa tháng 12 là năm mới 2013 rùi..!!
khoatrinh xé tem xong đi ngủ mất rồib-)
uh bác ấy phê $-) wa đó mà

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
"test" (Kiểm tra) chứ không phải "tesk" nhé bác. Mà lúc Setup Win, chọn mạng có thể bỏ qua được mà, không cần ngắt mạng...đâu, thanks 1 sản phẩm lại ra đời ;))

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
"test" (Kiểm tra) chứ không phải "tesk" nhé bác. Mà lúc Setup Win, chọn mạng có thể bỏ qua được mà, không cần ngắt mạng...đâu, thanks 1 sản phẩm lại ra đời ;))
sorry bác mình viết nhầm hahaha
:)
ngắt mạng để khi máy bác nào ko pit cứ lúng túng không pít làm sao khi lúc setup

khoatrinh22

Member Danh Tiếng
Thích
354
Tui đăng nhập theo User và Pass bạn cho thế nhưng sao khi download nó lại trở về mặc định nên tốc độ chậm như rùa, chỉ được hơn 200kb thôi. vớibieets chỉ giùm với! Thanks!
đăng Nhập lại xem bạn ơi , tải ở nhà chỉ max theo dung lượng đăng ký thôi , ra net mới nhanh =))

khoatrinh22

Member Danh Tiếng
Thích
354
Cảm ơn bạn nhưng tui download ở trường tốc độ đường truyền cáp quang toàn 3MB/s với 4share hay MF. Sao gói này lại thế nhỉ. Rõ ràng là đã đăng nhập rồi mà.
mình đang tải nha , max 2.7 MB/s;)

thanchet_90

Member Tích Cực
Thích
32
Đang load! nhưng lâu quá:((
mà bàn cài những soft gì vậy

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
Test thôi! kéo về nào!
chúc bạn ngon miệng nhớ cho ý kiến nha

Tui đăng nhập theo User và Pass bạn cho thế nhưng sao khi download nó lại trở về mặc định nên tốc độ chậm như rùa, chỉ được hơn 200kb thôi. vớibieets chỉ giùm với! Thanks!
bác nói sao mình đăng nhập rùi tải cũng nhanh lắm mà mình dung tool download nhanh lắm 1.6mb đó

đăng Nhập lại xem bạn ơi , tải ở nhà chỉ max theo dung lượng đăng ký thôi , ra net mới nhanh =))
ùh nếu ở nhà chậm wa thi ra net downl cho nhanh
Cảm ơn bạn nhưng tui download ở trường tốc độ đường truyền cáp quang toàn 3MB/s với 4share hay MF. Sao gói này lại thế nhỉ. Rõ ràng là đã đăng nhập rồi mà.
zậy mạng bác có vấn đề rùi mình download ở nhà bằng wifi mà 1.3mb rùi đó
Nhiều bản win 8 ngon quá. Kéo về dùng dần vậy :D
dùng cho y kiến nhé bác
tại bản 64bit mà hơi nhiều soft tí
mình đang tải nha , max 2.7 MB/s;)
:)
Lúc nào rảnh bạn up lên 4share đi. Trang này thì tui down ngon. Chứ hơn 5GB mà chỉ 200KB/s cũng thấy nản. Thanks!
từ từ mới có link bác nhé đang cố đây
Đang load! nhưng lâu quá:((
mà bàn cài những soft gì vậy
bạn có thấy trên màn hình mình giới thiệu không mà hỏi zậy

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm