• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Win 8 VS6 32Bit Pro " Anh Mãi Yêu "_Tommy_Phan

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
sao bao nhiêu ngày tu luyện không cho ra bản ghost nào hết hôm nay cũng gần cuối tháng rùi mỉnh cho ra lò bản ghost win 8 VS6 này nhằm để tri ân cũng là lời cảm ơn gửi dến các bạn trong 4rum mình..!!
* và bản ghost VS6 này ra đời nhằm kỹ niệm mình và bạn gái wen nhau đã 7 năm..!! tuy thời gian cũng không phải là dài cho lắm nhưng cũng đánh dấu pít bao kỹ niệm vui buồn của 2 đứa..!!
* bản ghost này mình đã tinh chỉnh chạy tối ưu nhất và chạy nhanh nhất có thể
* được update mới nhất cho đến thời diểm hiện tại
* bản ghost được tích hợp trường khóa Mã jump out do các a cùng phòng là các bác chuyên về lập trình viết ra nhằm mang đến sự ổn định của Mã khi ghost xong không bị nhã Mã mà có thể update tec ga mà không bị nhã Mã
* mình đã test rất kỹ trước khi cho ra lò bản Ghost VS6 này, và mình đã cài rất nhìu các phần mềm đồ họa rùi và chưa thấy bị lổi zì cả
và sau đây là các hình anh về bản ghost này mời các bạn xem nha

màn hình chính " hình nền chỉ DEMO thui nhé đây là desktop của mình, ghost xong sẽ là hình nền khác "​

các ứng dụng văn phòng

win đã @ctive và update tẹc lun haha

các phần mềm được cài đặt

MD5: 1B58C8F1 - C61B29C0 - 8379EF35 - 5FB9AC75
1 link duy nhất
FSHARE

ACC vip fshare
USER: madnh04@yopmail.com
PASS: tommy_phan
các bác đăng nhập để lấy link tải và thoát ra choa các bạn khác tải nhé
upfile.vn​
NÀO CÒN CHẦN CHỜ ZÌ NỮA MÀ KHÔNG TẢI VỀ VÀ TRẢI NGHIỆM SỰ THAY ĐỔI TỐC ĐỘ TRONG VS6

Pretty Boy

Member Tích Cực
Thích
242
Tks anh vì tinh thần chia sẻ :) bản ghost có vẻ riêng tư quá anh ợ. Giao diện mặc định không đc đẹp lắm :P Chúc anh đắt khách :)

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
Tks anh vì tinh thần chia sẻ :) bản ghost có vẻ riêng tư quá anh ợ. Giao diện mặc định không đc đẹp lắm :P Chúc anh đắt khách :)
chỉ cái hình nền thui còn giao diện giữ nguyên em ạh tại vì mod se không update dc đâu

khoatrinh22

Member Danh Tiếng
Thích
354
Năm mới hàng mới ... mọi việc thuận lợi .
Hàng nguyên gốc ... bản dùng cho người cần ổn định .

Gần Tết rùi ... test sau hỉ
:-bd

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
Năm mới hàng mới ... mọi việc thuận lợi .
Hàng nguyên gốc ... bản dùng cho người cần ổn định .

Gần Tết rùi ... test sau hỉ
:-bd
test vài cho ý kiến nhé các bác8-}

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
đã cập nhật acc vip fshare cho các bác

Toanmda

Member Chính Thức
Thích
3
em ko thể sử dụng đc ACC của bác nhỉ?

vuductoan123

Member Chính Thức
Thích
3
quen 7 năm rùi sao mà gấu nhìn teen thế a, sau chỉ có version 5 32bit là a dùng office 2013, còn bản nào a cài sẵn office 2013 nữa ko a?

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
quen 7 năm rùi sao mà gấu nhìn teen thế a, sau chỉ có version 5 32bit là a dùng office 2013, còn bản nào a cài sẵn office 2013 nữa ko a?
đó là bí huyết giữ hạnh phút mà em xài từ từ xài wa1 là hao hết lấy đâu xài nữa,
vì ofice 2013 cr@ck ko ổn định lắm, vì các bàn VS5 a nhận dc rất nhiu ý kiến và các bạn khác nói là ofice 2013 khó xài xài 2010 là ok rùi nên làm lun chạy theo thời làm zì
và a cũng thấy office 2010 là ok rùi chứ xài 2013 làm zì cũng chỉ để soạn văn thui mà\:D/
để VS7 rùi làm 2013 lun
em xài bản này ok nhất vì dc châm kỹ lắm

khoatrinh22

Member Danh Tiếng
Thích
354
quen 7 năm rùi sao mà gấu nhìn teen thế a
Chắc lấy ảnh 7 năm trước ra nhớ thời xa xưa thôi .
Lâu ngày thành ... tinh cả thôi , ông anh đây chịu trận rùi nên biết
^#(^

Về cơ bản Office 2013 cũng chức năng như mấy bản cũ thôi .
Còn muốn xài vĩnh viễn thì cứ @ctive by phone nhe ... tuỳ chọn .
Cả tháng nay chả làm gì được , mệt ... Tết có mấy ngày mà phải lao động cả năm để phục vụ nó
X_X

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
Chắc lấy ảnh 7 năm trước ra nhớ thời xa xưa thôi .
Lâu ngày thành ... tinh cả thôi , ông anh đây chịu trận rùi nên biết
^#(^

Về cơ bản Office 2013 cũng chức năng như mấy bản cũ thôi .
Còn muốn xài vĩnh viễn thì cứ @ctive by phone nhe ... tuỳ chọn .
Cả tháng nay chả làm gì được , mệt ... Tết có mấy ngày mà phải lao động cả năm để phục vụ nó
X_X
hình mới đây đó a KHOA em xài kỹ lắm=P~
dạo này thấy a it lên yahoo wa bận wa phải hok định nhờ a up zùm em mấy host khác

qcndhien

Member Chính Thức
Thích
3
Rất thích bản ghost của bạn, đơn giản mà đầy đủ. mình đang tải về, trưa nay test thử xem thế nào?

qcndhien

Member Chính Thức
Thích
3
Đánh giá ban đầu : mượt, nhẹ, office dùng tốt, driver nhận đầy đủ. không biết về lâu dài có ổn định không? hình như trường khoá Mã của bạn không cho turn on windows firewall thì phải

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
Đánh giá ban đầu : mượt, nhẹ, office dùng tốt, driver nhận đầy đủ. không biết về lâu dài có ổn định không? hình như trường khoá Mã của bạn không cho turn on windows firewall thì phải
ko đâu bác trường khoá Mã chỉ dảm bảo cho Mã ổn định khi ghost không nhã thui nhằm cho win update mà ko sợ nhã Mã thui, về mặt lâu dài thì ok hết không sao đâu mà lo
còn firewall mình tắt nó rùi bạn bật lại nha cách làm như sau

chúc bạn vui nhé

qcndhien

Member Chính Thức
Thích
3
Bản ghost rất tốt, mình đã cài thêm nhiều soft nặng (cad 2012, guitar Pro6, Photoshop...) update win đầy đủ mà máy vẫn chạy mượt như lúc mới ghost. Thanks Tommy nhiều, cố gắng có thêm nhiều bản ghost tốt hơn nữa nhé.:-bd

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
Bản ghost rất tốt, mình đã cài thêm nhiều soft nặng (cad 2012, guitar Pro6, Photoshop...) update win đầy đủ mà máy vẫn chạy mượt như lúc mới ghost. Thanks Tommy nhiều, cố gắng có thêm nhiều bản ghost tốt hơn nữa nhé.:-bd
cảm ơn bạn đã có những nhận xét trên một động lực giúp mình hoàn thiện thêm:P:-bd

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm