• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

GHOST WIN XP SP3 ALL IN MAIN GREEN By Găm-Bâu Lùn

jurnkjm123

Member Chính Thức
Thích
11
Lời đầu tiên xin chào toàn thể ae Phienbanmoi.com
Như tiêu đề , đây là 1 bản ghost màu xanh nguyên bản do em : Găm-Bâu Lùn (FB) làm
Bản này là bản đầu tay em làm.. làm rồi đăng bên Vn-zoom ít người chú ý và ít lượt xem nên em qua đây up với hi vọng có nhiều người dùng và thử trải nghiệm :)
Hình ảnh đầu tiên về em nó :

Các bạn có thấy nó ảm đạm lắm không ? :))
Cái dự báo thời tiết bên góc phải màn hình là của Hà Nội! Các bạn ở tỉnh khác dowload Ghost về nên thay dổi nhé :)
Media player 11 đã đổi skill thành màu xanh để tiện giống theme ở ghost!
Còn đây là các SOFT của em nó :)
Chú thích 1 số soft : (ai biết rồi bỏ qua nhé):
+ full bộ NET và C++
+ Advanced SystemCare 6 : cái này dùng để tăng tốc máy tính (bản 1 năm)
+ ExtremeCopy : tăng tốc copy file ( pro rồi)
+File Splitter and Joiner (FFSJ v3.3) : check MD5
+Mirro Player 1.0 : nghe nhạc trong suốt
+SpeedBit Video Accelerator : tăng tốc xem video trên youtube, facebook,... (pro full cr@ck)
+Splash PRO EX : xem video chuẩn
+Unlocker 1.9.2 : xóa các file cứng đầu
+........ và 1 số thứ như nghe nhạc và gỡ phần mềm (k giới thiệu nữa)
+ Tiếc là e chưa tích hợp bộ word và phần mềm đọc file :foxit
Nhưng đó là cá nhân em dùng :))
trong chorme đã tích hợp vài phần mềm để chat facebook hay :))
mà lỡ nick gmail của em còn dư âm trong chorme thì các bác thoát ra nhờ dùm e nhé ! (e cảm ơn trước)
có themes cho idm và winrar cho đỡ nhàm chán!
Và thực chất mà nói nhìn ram nó ngốn thế nhưng các bác yên tâm ghost xong cái nó lên máy nhanh vù vù.. tốc độ copy khi ghost xong là 32mb/s :)) chả hiểu sao ram nó ngốn thế.. vừa đá xong ps với chạy ngầm cái RocketDock thôi mà :))

Bài viết em xin dừng lại ở đây... link tải :
http://up.4share.vn/f/7447444240474441/96GCKK.GHO.file
và : http://safeshared.com/qXpnC_0p27YiBi7Ph2x1sQmk
cuối cùng là mã MD5 : CEF397AC-467B1DC64-882C1350-2F1E7D78
nHỚ kiểm tra md5 nhé không hỏng thì nguy
))
FB: Găm-Bâu Lùn (https://www.facebook.com/daracure.mihawk)
Gmail : 4v3r4g3inm0m3nt@gmail.com

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
Khá ấn tượng và mới lạ :D Chào mừng bạn đến với PBM, VNZ không phải đất dành cho Ghost đâu, 1 box quá nhỏ dành cho tất cả các loại ghost, ngày trước mình trong Team Ghost VNZ có ý kiến với Admin, nhưng mà nó ừ ừ rồi để đấy, sau đó là bỏ team, và qua lập PBM luôn :D

xlinh

Member Tích Cực
Thích
64
bản ghost khá ấn tượng nhỉ :brick:

PBM sẽ là nơi hội tụ của các a tài về ghost

ae zooooooooooooo.............:big_smile:

kimchinh

Member Tâm Huyết
Thích
982
Đây nhé, nhiều soft rác quá, nên cài soft cần thiến thui, VD có corom+ thì thui chrome vs opera vs fire fox đi cài 4 trình duyệt, 2 phần mềm nghe nhạc, không cần thiết lắm.... giao diện thì cung ok,,, thiếu cái office ......... chưa thấy lỗi gì cả 2013-08-07_183810.png

skeomylove

Nửa Giấc Mơ
Thích
63
Đây nhé, nhiều soft rác quá, nên cài soft cần thiến thui, VD có corom+ thì thui chrome vs opera vs fire fox đi cài 4 trình duyệt, 2 phần mềm nghe nhạc, không cần thiết lắm.... giao diện thì cung ok,,, thiếu cái office ......... chưa thấy lỗi gì cả View attachment 942
eo ôi!! k có office ak? chiếm ram nhiều k bác

jurnkjm123

Member Chính Thức
Thích
11
Khá ấn tượng và mới lạ :D Chào mừng bạn đến với PBM, VNZ không phải đất dành cho Ghost đâu, 1 box quá nhỏ dành cho tất cả các loại ghost, ngày trước mình trong Team Ghost VNZ có ý kiến với Admin, nhưng mà nó ừ ừ rồi để đấy, sau đó là bỏ team, và qua lập PBM luôn :D
hỏi sao :)) mình cứ thấy lạ .. qua đây thấy ae cmt mạnh dữ luôn :D

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm