• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm New Upload Ghost win xp3_Năm 2018_v17 (dành cho game thủ và dân văn phòng)

tranlam89

Member Chính Thức
Thích
1
Cho mình hỏi vấn đề này cái: mình có máy chạy WIN 7, Share Data cho máy chạy win XP bản V16. Không đặt pass thì share bình thường, lúc đặt pass thì bản win xp bị lỗi không hiển thị chổ điền pass.
- Ai biết cách khắc phục hướng vẩn với ah.
- Bản V17 này có bị lổi giống vậy không.

Retired

Member Chính Thức
Thích
2
Cho mình hỏi vấn đề này cái: mình có máy chạy WIN 7, Share Data cho máy chạy win XP bản V16. Không đặt pass thì share bình thường, lúc đặt pass thì bản win xp bị lỗi không hiển thị chổ điền pass.
- Ai biết cách khắc phục hướng vẩn với ah.
- Bản V17 này có bị lổi giống vậy không.
cho mình hỏi là bạn cài song song 2 win hả.
nếu đúng thì bạn ghost win 7 hay xp trước vậy.
thanks...

hoanchien

Team NewUpload
Thích
1,847
cho mình hỏi là bạn cài song song 2 win hả.
nếu đúng thì bạn ghost win 7 hay xp trước vậy.
thanks...
Mình xin trả lời bạn như sau, theo như mình biết thì đặt pass, thì quá trình chia sẻ sẽ đòi pass và không thực hiện đc có thể báo lỗi bạn ạ, vậy nên theo mình ta k đặt pass.\
Thứ 2 là cài xong xong 2 win thì theo nguyên tắc win ra trước cài trước win ra đời sau cài sau nhé bạn, sau đó dùng đua boot để chuyển đổi cho win nào chạy đầu tiên cũng đc

hoanchien

Team NewUpload
Thích
1,847
MÌnh đã cập nhật thêm hai bản ghost win xp cho máy cấu hình yếu các bạn ai cần thì tải về sử dụng nhé

hcdung18

Member Tích Cực
Thích
29
MÌnh đã cập nhật thêm hai bản ghost win xp cho máy cấu hình yếu các bạn ai cần thì tải về sử dụng nhé
2 bản này có cập nhật bản vá giống bản game trên không bạn? Và đã được tích hợp sẵn driver chưa?

hoanchien

Team NewUpload
Thích
1,847
2 bản này có cập nhật bản vá giống bản game trên không bạn? Và đã được tích hợp sẵn driver chưa?
Driver đã tích hợp sẵn nhưng vì nó là bản cho máy yếu nên việc hỗ trợ cho game là không nhiều nhé bạn tuy nhiên vẫn chơi tốt

ngoc89boyls

Member Chính Thức
Thích
8
Tôi nói thật 1 câu như vậy nhé.
1- bác nào con trẻ em hay mới lớn mới bước vào công nghệ mới vào diễn đàn.... những cái cần và nên biết học hỏi xem lại những bài của năm. kiến thức vô bờ bến, học thầy cô + ae bạn bè + họ hàng ... chưa chắc đã đủ. k ai giỏi cả. câu đó ai khẳng định học đủ r tôi sai tôi xin Qùy.
có người hơn người kém.
công nghệ kiến thức rộng,. nó lại theo kiểu đi đôi với phát triển về công nghệ về máy móc =) nên tôi kém lắm k hiểu được.
chốt 1 câu nói dài dòng quá k hay
Tôi sang năm mới chúc diễn đàn luôn phát triển
chúc ae d đ luôn mạnh khỏe và thành công.

Sửa lần cuối:

vipstartn

Member Chính Thức
Thích
0
bác cho em hỏi sau khi ghost xong mọi thứ ok những cứ vào game là bị màn hình xanh ( em chơi con đường tơ lụa) có cách khắc phục không ạ

dtthanh

Member Mới
Thích
0
Cảm ơn bác giờ vẫn hỗ trợ Winxp. Nhà em có cái máy cũ, bỏ đi thì không nỡ, để cài ghost của bác vào xem có trụ dùng được tiếp không.

Bác ơi, bản sp3 em tải về lại vẫn là sp2. Bác xem lại giúp em ạ.

Sửa lần cuối: