• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm New Upload Ghost win xp3_Tinh hoa hội tụ_(MC_2017 Final). bản v16...

Bạn thấy bản ghost win xpsp3 này chất lượng thế nào?

• Rất tốt

Bình chọn: 57 66.3%
  • Tốt

Bình chọn: 20 23.3%
  • Bình thường

Bình chọn: 9 10.5%

• Số thành viên bình chọn
    86
  • Poll closed .

hungquyk

Member Chính Thức
Thích
2
Chào bạn, sau khi mình bug bản ghost full driver, đã @ctive Office
Nhưng vào word thì ko có chế độ Normal View, chỉ có Print View.
Bạn xem có cách nào khắc phục ko ạ

thanlong2910

Member Tích Cực
Thích
26
Bản ghost của bạn Office 2010 mất @ctive. Bạn có cách gì @ctive nó không?

liemtbxh

Member Chính Thức
Thích
9
A Chiến sao bản ghost này khởi động xong khoản 1 phút sau mới nhận mạng

hoanchien

Team NewUpload
Thích
1,845
A Chiến sao bản ghost này khởi động xong khoản 1 phút sau mới nhận mạng
Thông thường là nhận ngay bạn ạ, bạn kiểm tra lại cổng kết nối và đường truyền mạng xem sao
Hoặc ghost sang bản khác xem có bị như vậy không

liemtbxh

Member Chính Thức
Thích
9
Mình gỡ bỏ Net 4.0 ra thì nhận nhanh không biết sao nữa, cái Net 4.0 có gì ảnh hưởng không anh

truongduc127

Member Chính Thức
Thích
2
Chào Chiến. trước giờ mình thấy các bản ghost của bạn khá ổn. mình gần như chỉ dùng ghost của bạn. không hiểu sao bản ghost này mình thấy không ổn bằng các bản trước. ví dụ: ghost xong driver một số cái còn thiếu và phải click bằng tay để nó nhận(không phải tại bản driver thấp đâu, máy đời cũ và mình ghost lại bằng bản kahcs thì oke). và bản office 2003 phần excel bị lỗi khi muốn thêm văn bản vào ô đã có văn bản nó không hiện con trỏ chuột(dấu nhắc) khi bẫm đúp chuột vào đó. tại đây là bản ghost có tiêu đề nghe như là bản xp ổn nhất của bạn.mình tải về rồi lại xóa và dùng bản cũ. ^^

hoanchien

Team NewUpload
Thích
1,845
Chào Chiến. trước giờ mình thấy các bản ghost của bạn khá ổn. mình gần như chỉ dùng ghost của bạn. không hiểu sao bản ghost này mình thấy không ổn bằng các bản trước. ví dụ: ghost xong driver một số cái còn thiếu và phải click bằng tay để nó nhận(không phải tại bản driver thấp đâu, máy đời cũ và mình ghost lại bằng bản kahcs thì oke). và bản office 2003 phần excel bị lỗi khi muốn thêm văn bản vào ô đã có văn bản nó không hiện con trỏ chuột(dấu nhắc) khi bẫm đúp chuột vào đó. tại đây là bản ghost có tiêu đề nghe như là bản xp ổn nhất của bạn.mình tải về rồi lại xóa và dùng bản cũ. ^^
Vậy máy bạn phù hợp với bản cũ rồi bản này hỗ trợ cho các máy đời cao hơn chút bạn ạ