• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm New Upload Ghost win xp3_Tinh hoa hội tụ_(MC_2017 Final). bản v16...

Bạn thấy bản ghost win xpsp3 này chất lượng thế nào?

• Rất tốt

Bình chọn: 57 66.3%
  • Tốt

Bình chọn: 20 23.3%
  • Bình thường

Bình chọn: 9 10.5%

• Số thành viên bình chọn
    86
  • Poll closed .

bibohero

Member Mới
Thích
0
Cấu hình này có cài đc k bác . e thử nhiều bản tích hợp đầy đủ driver sata mà vẫn bị màn hình xanh . e muốn sài xp cho mượt...

Lapulga10

Member Mới
Thích
0
Mình chưa ghost lần nào, bác cho hỏi e bung ghost usb bằng bộ lọc thẻ 4gb đc k ?

dtthanh

Member Mới
Thích
0
Bản ghost của bác mình đang dùng được khoảng 3 ngày, có một số lỗi nhỏ như lỗi chưa cài bản vá KB3055973 nên không tải và truy cập được một số trang web, lỗi chậm nhận wifi nhưng mình đã tự sửa được và dùng thấy rất ok.

Tuy nhiên, mình bị dính lỗi office này mà chưa biết sửa như thế nào, mong bác giúp đỡ. Office của bác bị mất @ctive, mình kích hoạt lại được bằng office toolkit, nhưng sau đó mỗi lần dùng office đều bị đòi repair. Mình đã gỡ luôn bộ ofice trong máy và tải file iso mới để cài lại, nhưng bị lỗi như hình. Rất mong bác giúp đỡ.

Đính kèm

hoanchien

Team NewUpload
Thích
1,811
Bản ghost của bác mình đang dùng được khoảng 3 ngày, có một số lỗi nhỏ như lỗi chưa cài bản vá KB3055973 nên không tải và truy cập được một số trang web, lỗi chậm nhận wifi nhưng mình đã tự sửa được và dùng thấy rất ok.

Tuy nhiên, mình bị dính lỗi office này mà chưa biết sửa như thế nào, mong bác giúp đỡ. Office của bác bị mất @ctive, mình kích hoạt lại được bằng office toolkit, nhưng sau đó mỗi lần dùng office đều bị đòi repair. Mình đã gỡ luôn bộ ofice trong máy và tải file iso mới để cài lại, nhưng bị lỗi như hình. Rất mong bác giúp đỡ.
Bạn chọn chấp nhận và tiếp tục cài đặt, sau đó dùng re-loader mà activer nhé
https://www.fshare.vn/file/Q3US65X13ZH6

ictht

Member Tích Cực
Thích
39
A Chiến sao bản ghost này khởi động xong khoản 1 phút sau mới nhận mạng
Máy em cũng có hiện tượng giống 2 bác này, máy nhận mạng lan chậm, cài bản office khác có lỗi.

Bạn chọn chấp nhận và tiếp tục cài đặt, sau đó dùng re-loader mà activer nhé
https://www.fshare.vn/file/Q3US65X13ZH6
Cài office báo lỗi như bác trên thì ko cài đặt tiếp được bác ạ.

hoanchien

Team NewUpload
Thích
1,811
Máy em cũng có hiện tượng giống 2 bác này, máy nhận mạng lan chậm, cài bản office khác có lỗi.

Cài office báo lỗi như bác trên thì ko cài đặt tiếp được bác ạ.
ừ để mình kiểm tra lại có gì sẽ thông báo các bạn sớm nhất có thể

anhtungkyo177

Member Chính Thức
Thích
19
Các bản Ghost của bạn rất tốt, mình đã test tất cả những bản ghost của bạn làm từ trước đến giờ rất ổn định và mượt. Đợi bạn ra bản ghost xp này dài cả cổ:M010: cuối cùng cũng có

lamvanhau

Moderator
Thích
371
Thông thường là nhận ngay bạn ạ, bạn kiểm tra lại cổng kết nối và đường truyền mạng xem sao
Hoặc ghost sang bản khác xem có bị như vậy không
Mình đã test cũng bị vậy. nhưng khởi động lại vài lần, hoặc sử dụng vài ngày là hết.

ictht

Member Tích Cực
Thích
39

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm