• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm New Upload Ghost Win17 Pro (x86/x64) Full soft, Chuẩn MBR&UEFI_GPT_v2 Bản Final

hoanchien

Team NewUpload
Thích
1,760
mình vừa ghost xong bản đuôi tib cho máy. cảm nhận ban đầu thấy rất mượt mà. chỉ có 1 điều hơi khó chịu là các chức năng riêng của lap trên dãy phím f bị đảo lộn hết. k bấm "fn" mah vẫn thao tác đc các chức năng đó. hơi khó chịu khi lướt web vì mình quen dùng các phím tắt r. đã vậy phím chức năng tăng giảm độ sáng màn hình k hoạt động nữa chứ. bạn có cách nào khắc phục dc k? với lại tính năng chia cửa sổ để làm việc song song bạn hd ình mở lại dc k?
Bạn thalm khảo bài viết này xem có khắc phục đc không nhé

http://thuthuat.taimienphi.vn/go-ban-phim-bi-loan-chu-646n.aspx
https://tip.download.com.vn/cach-khac-phuc-loi-go-ban-phim-bi-loan-chu-hieu-qua-1732

HLong123

Member Chính Thức
Thích
6
cho mình hỏi tí? sao máy mình khi khởi động nó cứ chạy (IN SEACH OF INCHREBLE) rất lâu, khoảng 1 phút 40 giây mới vào win, có cách nào tắt chức năng (IN SEACH OF INCHREBLE) này không ạ? mà (IN SEACH OF INCHREBLE) là gì vậy?

nhocbuon632

Member Chính Thức
Thích
2
Em dùng win 7 của anh 2 năm nay, rất là bền, rất là mượt, cảm thấy rất thích. Hiện tại em muốn đổi sang win 10, anh có bản win 10 nào thuần chủng cả icon và thanh taskbar, có cả office không anh, cho em xin cái link. Cảm ơn anh.

hoanchien

Team NewUpload
Thích
1,760
Em dùng win 7 của anh 2 năm nay, rất là bền, rất là mượt, cảm thấy rất thích. Hiện tại em muốn đổi sang win 10, anh có bản win 10 nào thuần chủng cả icon và thanh taskbar, có cả office không anh, cho em xin cái link. Cảm ơn anh.
Cứ dùng win 7 đi e khi nào chán hẳn hãy lên win 10

Bi Em

Member Mới
Thích
0
Bạn ơi bản ghost oke :)) mà mình ko mở được defragment

chemistrypxb

Member Mới
Thích
0
Bản này của anh có update được không ạ? Em thích giao diện gốc nên muốn dùng bản này:
Ghost Win10 Pro -Version 1703 Build 15063 (x86/x64) Lagacy_MBR và UEFI_GPT - by: hoanchien

hoanchien

Team NewUpload
Thích
1,760
Bản này của anh có update được không ạ? Em thích giao diện gốc nên muốn dùng bản này:
Ghost Win10 Pro -Version 1703 Build 15063 (x86/x64) Lagacy_MBR và UEFI_GPT - by: hoanchien
update thoải mái nhé bạn

chemistrypxb

Member Mới
Thích
0
Em dùng bản này của anh Ghost Win10 Pro -Version 1703 Build 15063 (x86/x64) Lagacy_MBR và UEFI_GPT - by: hoanchien
Bị lỗi là là sao hả anh

boydepdai92

Member Chính Thức
Thích
4
bản này không có driver phải không bác, có link down warndriver không cho em xin với ạ

M5sun

Member Mới
Thích
0
M không thể gọi video call facebook trên trình duyệt chorme. Mình gọi cho người khác NHUNG người khác không thể nhìn thấy M. M đã cho phép webcam hoạt động và cuộc gọi video đã được bật. Mình có thử sử dụng trình duyệt COCCOC gọi thì vẫn KO được. Webcam của m vẫn hoạt động rất bình thường. AD cho m hỏi lý do tại sao. M cảm ơn nhiều

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm