• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm New Upload Ghost Win17 Pro (x86/x64) Full soft, Chuẩn MBR&UEFI_GPT_v2 Bản Final

tuanctbn

Member Chính Thức
Thích
1
bạn @hoàng chiến . mình bật cập nhật , giờ mất icon 7 rồi, muốn có lại thì vào đâu ta. mình bật cập nhật để tải đế chế 3D trên win store. ~~ ko bật ko tải đc :0.
bản này rất mượt, mình bật cập nhật thế là nó tải đủ driver, giờ khởi động 10s, tắt 5s , vãi chưởng

r0ckbanbvn

Member Chính Thức
Thích
0
Bạn ơi bản này dow về xong dùng driver booster 5.2 pro cập nhật driver được không bác

hoanchien

Team NewUpload
Thích
1,700
Bạn ơi bản này dow về xong dùng driver booster 5.2 pro cập nhật driver được không bác
Được nhé bạn, giờ đây ms cho phép cập nhật trực tiếp driver rồi đó bạn vào trong deview chọn driver cần cài nhấp vào tải onlie dc nhé

bigfooot

Member Chính Thức
Thích
3
lại 1 bản ghost của bác chiến, dùng rất mượt, nhưng ko add đc máy in qua mạng, có phải chỉnh gì ko bác ơi

hoanchien

Team NewUpload
Thích
1,700

bigfooot

Member Chính Thức
Thích
3
Quên không bật tính năng chia sẻ máy in quan mạng lên khi tạo ghost bạn ạ, giờ bạn vào
View attachment 36535
Tham khảo để khắc phục lỗi này nhé
https://blogchiasekienthuc.com/thu-thuat-may-tinh/cach-chia-se-file-qua-mang-lan.html
Ngoài ra có cái nào bị tắt thì bật lại là đc nhé[

cám ơn bác hướng dẫn, e là bị hiện tượng là lúc connect vào 1 máy khác để add máy in thì win tự update tìm driver, up xong mất luôn mấy cái tinh chỉnh mượt mà của bác nên chạy chậm như cài win 10 mới. Nó ko hiện cửa sổ browse để tìm driver máy in offline mà mình down về cơ ạ

The Wind

Member Mới
Thích
0
anh chiến cho em hỏi làm sao dể tắt ứng dụng khởi động cùng hệ thống , không thấy phần Startup để tắt .

Đính kèm

lastarch

Member Chính Thức
Thích
0
Bản ghost rất chất lượng! Khởi động và tắt máy rất nhanh. Nhưng thi thoảng bị đơ, hoặc đứng hình.

taibien

Member Mới
Thích
0
Bản này dùng có vẻ rất ngon, nhưng mình có gặp 1 lỗi nhỏ là không thể bấm vào thanh điều hướng trên 1 ứng dụng rồi kéo nó đụng màn hình phía trên hoặc các phía khác để thu phóng được, bác có cách khắc phục không bác

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm