• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Win7 2020 năm Canh Tý (X64_x86)Full soft - Chơi Game Mượt )

THÔNG TIN BẢN GHOST WIN7:
Được làm từ bộ cài Windows 7 nguyên gốc từ trang chủ Microsoft không lược bỏ hay Lite bất cứ thành phần nào của Windows nhằm tạo sự ổn định tốt nhất cho người dùng. và chơi Liên quân và Liên minh
Không cá nhân hóa bất kỳ thành phần nào của hệ thống..Windows được thay đổi giao diện thành icon Windows 10 Cho Phong phú
Tích hợp 1 số hotfix đi kèm.Tinh chỉnh hệ thống, service,regedit,..... nhằm đạt hiệu xuất cao nhất. Tinh chỉnh tắt/mở máy tính siêu nhanh
không tích hợp bộ Driver (cần chuẩn bị bộ Driver trước khi ghost)
Add Full Font VNI. Office 2016 căn chỉnh chuẩn văn phòng. Tự động @ctive khi cài đặt, nếu chưa @ctive hãy vào C:\@ctive để dùng tool

CÁC SOFT ĐÃ CÀI:
Adobe Flash Player 32 ActiveX
Adobe Flash Player 32 NPAPI

Adobe Flash Player 32 PPAPI
Adobe Shockwave Player 12.3
CCleaner

Cốc Cốc
Foxit Reader
Google Chrome
Internet Download Manager
Java 8 Update 221
K-Lite Codec Pack 15.2.6 Standard
Microsoft .NET Framework 4.8
Microsoft Office Professional Plus 2016
Microsoft Visual C++ 2015-2019 Redistributable (x86) - 14.24.28127
Microsoft XNA Framework Redistributable 4.0
TeamViewer
Unikey 4.2 RC4
WinRAR 5.71 (32-bit)
Your Uninstaller! 7

HÌNH ẢNH BẢN GHOST:

BẢN WIN7X86
5:GB

MD5:24229B7CA6F87BB175EC08A29B3584D0
DRIVERX86
1.8GB

BẢN WIN7X64
6.4GB

MD5: ACDB91B6DEFC115A167E3B434FCA84F1

DRIVERX64
3.6GB

BẢN WIN7X64.TBI
6.3GB

MD5: 4BAB40646AFF6454239A46B9075784E1
LUU Ý:
  • Download về hãy check md5 kĩ trước khi ghost tránh tình trạng lỗi trong quá trình ghost.
  • Có thể ghost từ CDboot, hoặc từ USB boot đều được
  • Trong quá trình sử dụng các bạn nên thường xuyên dọn rác, chống phân mảnh, để windows hoạt động với hiệu xuất cao nhất.
  • Chúc các bạn cài đặt thành công & sử dụng tốt

Sửa lần cuối:

Bình luận

Hóng những bản file iso or TBI, TIB và link google driver chứ fshare khó chiều lắm

Admin nên tìm hiểu cách mà các ghoster khác làm những bản ghost làm dung lượng bản ghost nhỏ lại hơn nữa chứ mà mấy bản ghost win bạn làm toàn hầu hết là dung lượng file ghost cao rất nhiều nên mọi người muốn tải về sử dụng hơi bất tiện.
Ví dụ các ghoster như: Lê Hà IT, Khamaur,...

đổi chữ lúc khởi động GHOST WIN7X86_FULL Sost thành GHOST WIN7X64_FULL Sost chỗ nào vậy bạn

Bác có thể bỏ mấy hình bikini girl đc không?
Có 1 sự thực là cài xong người ta thấy bản mình cài toàn hình sexy. Em cũng thấy ngại với người ta mà họ cũng đánh giá mình bác ợ.
Con trai thì bt nhưng đàn bà,con gái, ng lớn tuổi thì khác
Thanks bác đã đọc!

Bác có thể bỏ mấy hình bikini girl đc không?
Có 1 sự thực là cài xong người ta thấy bản mình cài toàn hình sexy. Em cũng thấy ngại với người ta mà họ cũng đánh giá mình bác ợ.
Con trai thì bt nhưng đàn bà,con gái, ng lớn tuổi thì khác
Thanks bác đã đọc!
cảm ơn bạn rất nhiều để lần sau mình cho ảnh khác vào