• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Win7 Ultimate x32 - Allmain - FullSoft (Cần thiết) - Menuboot Tùy chỉnh

phienbancu

Member Mới
Thích
0
Mình xin góp ý bản Ghost này như sau:
1. Không gỡ trực tiếp Office 2010 ra dc. Cần phải có đĩa hay bộ cài để gỡ :-/
2. Không share mạng được. Cứ Turn on nó lên, OK xong nó lại Off. Hiện giờ mình chưa tìm ra cách khắc phục được.
3. Không cài được máy in. Printer Spooler đang Stop, muốn cài phải Start nó lên. Cái này không đơn giản với những người chưa thạo.
Tạm thời mới tìm được bấy nhiêu.

Thích
928
Mình xin góp ý bản Ghost này như sau:
1. Không gỡ trực tiếp Office 2010 ra dc. Cần phải có đĩa hay bộ cài để gỡ :-/
2. Không share mạng được. Cứ Turn on nó lên, OK xong nó lại Off. Hiện giờ mình chưa tìm ra cách khắc phục được.
3. Không cài được máy in. Printer Spooler đang Stop, muốn cài phải Start nó lên. Cái này không đơn giản với những người chưa thạo.
Tạm thời mới tìm được bấy nhiêu.
Phienbancu ??

tranquan2997

Member Mới
Thích
0
Có Bác nào đã test chửa vậy:-?. Công nhận bản ghost hay nhưng mà mạng nhà em nó yếu nên phải hỏi trước:P

hodolocha

Member Chính Thức
Thích
49
cho xin menu boot với chủ thớt ơi
Chờ chủ thớt cho ra bản tích hợp sp1 nosoft, no driver, tinh chỉnh hoàn hảo

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,223
part 6 down không được thớt ơi
Đã check, Vẫn ngon nhé.
Sao em ghost xong nó bảo đăng nhập bằng user và pass ta.
Chắc hẳn bạn ghost lỗi hoặc tải bản ghost bị lỗi, chưa ai nói bị lỗi đó cả, check MD5 xem chuẩn không. Chuẩn rồi thì Format, check disk sửa lỗi nếu có rồi ghost lại

vokhachuy

Member Mới
Thích
0
Hic down xong về + cài xong => Lúc vào win đòi user và pass. Hic, chủ thớt cho em xin cái pass với :((

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,223
Hic down xong về + cài xong => Lúc vào win đòi user và pass. Hic, chủ thớt cho em xin cái pass với :((
lỗi này mình chưa biết nguyên nhân, bạn thử Format, actived cẩn thận ổ đĩa rùi ghost lại xem, nghìn người Ghost rồi có ia nói bị vậy đâu, minh không baoh đặt pass

vokhachuy

Member Mới
Thích
0
lỗi này mình chưa biết nguyên nhân, bạn thử Format, actived cẩn thận ổ đĩa rùi ghost lại xem, nghìn người Ghost rồi có ia nói bị vậy đâu, minh không baoh đặt pass
Ok, sang máy khác ghost thành công rồi. Cảm ơn bạn nhiều!

culephl

Member Chính Thức
Thích
7
cái bản ghost này mình k thích nhất là cái off2010
mỗi lần mình ghost xong đều phải xóa nó cài lại 2k7

anhminhvip

Member Tích Cực
Thích
108
bác khát máu cho mình cái file reg của menu power menu cái nha
tk