• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Win7 Ultimate x32 - Allmain - FullSoft (Cần thiết) - Menuboot Tùy chỉnh

iamank

Member Danh Tiếng
Thích
159
Tại mấy bản windows 7 của anh đã mod mà máy em thì không hiện aero mod lên nhìn xấu :(. Nên em chỉ thích mấy bản anh lúc trước làm chưa mod á

kt2413

Member Tích Cực
Thích
24
Bro ơi cho hỏi ghost xong nó khởi động lại vào win rùi nó chạy driver rùi nó reg gì nó mà ngồi chờ 30 phút mấy tấm hình nhảy bro chèn vào ngồi chờ xong vào dc win rùi, chạy chạy ok, restart lại thì nó vậy lun. Bản Ghost mình down cũng lâu mà chưa có dịp sử dụng mình check Md5 thì giồng ko bị lõi. mình ghost thử bản redhot v2 cũng thế mà bản ghost của máy mình lại ok ko seo

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
híc..thak chủ thớt..nhưng sao máy mình ghost thì vẫn thiếu driver mạng với mấy driver nhỏ nữa...
chủ thớt xem lại dùm..mình hiện đang dùng Dell 5110 15R ý..thank
Bạn có thể dùng Driver Easy hoặc 3DP Chip cài bổ sung Driver là ok
Bro ơi cho hỏi ghost xong nó khởi động lại vào win rùi nó chạy driver rùi nó reg gì nó mà ngồi chờ 30 phút mấy tấm hình nhảy bro chèn vào ngồi chờ xong vào dc win rùi, chạy chạy ok, restart lại thì nó vậy lun. Bản Ghost mình down cũng lâu mà chưa có dịp sử dụng mình check Md5 thì giồng ko bị lõi. mình ghost thử bản redhot v2 cũng thế mà bản ghost của máy mình lại ok ko seo
Hỏi trả hiểu gì cả :)) Ghost xong, chạy xong Reset nó lại vậy là thể nào? Trình bày rõ ra. Chụp ảnh nếu có thể mới giúp dc chứ

bomkool

Member Mới
Thích
0
đang down , lần đâu tiền dùng Win 7 ko biết như nào đây :))

Adidas

Member Chính Thức
Thích
4
Ai có file 008 link khác cho e xin với link MF trên kia down mãi mà k đc :D
:x:x:x:x:x:x:x

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206

b0y_x8

Member Tích Cực
Thích
30
Cho mình xin mấy cái hình nền với cậu

issi

Member Chính Thức
Thích
1
Dùng bản ghost này 1 time, mình thấy tắt máy rất chậm . 2-3 phút mới tắt. Không biết bác khatmau_sr có cách khắc phục ko?

thebest4iu

Số Nguyên Tố
Thành viên BQT
Thích
5,394

nhattan

Member Chính Thức
Thích
9
Bác khatmau_sr fix lại link media part 16 với, mình dow trang 4share ko được nên phả dow media, part 16 lỗi rồ bác ơi, thank nhé!

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm