• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Win7 Ultimate x32 - Allmain - FullSoft (Cần thiết) - Menuboot Tùy chỉnh

khi_con_yoyo

Member Chính Thức
Thích
45
10 phút để có 1 bản GHOST WIN ULTIMATE FULL
Megashare down nhanh quá.
Thanks nhé

alobotay38

Member Chính Thức
Thích
11
à cho mình hỏi là cái ghost này có sử dụng cho laptop không? Với lại bạn cho mình xin cái link hình ảnh thôi đi bạn :D

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Cũng tùy mỗi thời điểm thôi, hi vọng không có gì thay đổi :D để bản ghost mãi vào FB vèo vèo
hiện giờ em đang vào được fb vèo vèo,mà fb có gì nguy hiểm mà nhà mạng nó chặn bác nhỉ

khi_con_yoyo

Member Chính Thức
Thích
45
uh, ghost xong vào được Face rầm rầm đó, không cần phải dùng U hay H gì cả.

aoe1991

Quang MK
Thích
689

Nếu có lí do thì a e không trách, làm ghost là sở thích, là đam mê, là sự chia sẻ thôi, không ai ép buộc được. 1 bản khủng nhất a làm phát hành trên vn-z trong 2 tuần 3000 lượt download chỉ tính ở MF k tính 4s vậy mà chỉ vài chục ng cảm ơn, vài người cmt. Số phận ghoster thật...hẩm hui :)) Nhưng không sao, các bản ghost là món quà rồi, vui là chính chia sẻ là chủ yếu, không câu lệ

Chả biết nói gì .... ngoài "tinh thần của bác khatmau quá tuyệt vời". Giờ mới đọc cm này của bác và cũng bây giờ mới down bản này về.
Công nhận là ~3,5gb theo mình thấy quá ngon về mặt dung lượng rồi. :>. Nhưng còn chất lượng thì phải chờ test phát đã.. :-? ;)) :>
Mà chắc mình cũng chưa test ngay được... phải test xong bản win XP V4 1 thời gian cái đã.... Chả là thấy dung lượng "nhỏ" quá nên ham. :)) =))

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
Chả biết nói gì .... ngoài "tinh thần của bác khatmau quá tuyệt vời". Giờ mới đọc cm này của bác và cũng bây giờ mới down bản này về.
Công nhận là ~3,5gb theo mình thấy quá ngon về mặt dung lượng rồi. :>. Nhưng còn chất lượng thì phải chờ test phát đã.. :-? ;)) :>
Mà chắc mình cũng chưa test ngay được... phải test xong bản win XP V4 1 thời gian cái đã.... Chả là thấy dung lượng "nhỏ" quá nên ham. :)) =))
Mình cũng mới học hỏi và bắt đầu làm ghost mấy tháng thôi, bao khúc mắc, lỗi khi làm, khó khăn khi upload...rồi người dùng, nhiều ý khen, nhiều ý chê, lượt tải nhiều mà cảm ơn và trả lời quá ít, các bạn cứ bỏ công sức ra làm ghost, upload và đợi comment của mọi người đi rồi sẽ hiểu thôi.

aoe1991

Quang MK
Thích
689
Mình cũng mới học hỏi và bắt đầu làm ghost mấy tháng thôi, bao khúc mắc, lỗi khi làm, khó khăn khi upload...rồi người dùng, nhiều ý khen, nhiều ý chê, lượt tải nhiều mà cảm ơn và trả lời quá ít, các bạn cứ bỏ công sức ra làm ghost, upload và đợi comment của mọi người đi rồi sẽ hiểu thôi.
Cái này thì mình cũng hiểu đc rồi. :)). mình k cống hiến bên mảng ghost, nhưng cũng có cống hiến chút chút bên mảng game! :> :>

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206

cho hỏi dùng driver easy bị thế này là sao
Mạng không có cháu nó chạy thế nào đc? Đây là soft scan và cài đặt driver ONLINE bạn ak. Mà dùng rồi thì cho mình ý kiến được không? Mình cần những nhận xét để hoàn thiện hơn

aoe1991

Quang MK
Thích
689
Mạng không có cháu nó chạy thế nào đc? Đây là soft scan và cài đặt driver ONLINE bạn ak. Mà dùng rồi thì cho mình ý kiến được không? Mình cần những nhận xét để hoàn thiện hơn
hề, đúng là cái vấn đề vẫn còn là ở chỗ, k có mạng thì Driver Easy k có đất dụng võ. => nếu máy nào đen rơi vào trường hợp phát 1 xài Easy Driver pack (mới nhất đi) mà k cài nổi driver cạc mạng => khốn khổ đây.
Trong trường hợp này mình chỉ biết tin tưởng và hi vọng vào mỗi cu "device doctor" do benhvientinhoc trước có giới thiệu bởi tính năng tuyệt hay của nó là: nếu k có mạng nó sẽ save lại thành 1 file .html => copy vào usb mang ra quán, bật lên, nó hiện luôn link cho mà down. Chỉ cần có được driver mạng ... thế là xong mà. :> :>
Khổ nỗi thằng device doctor này hình như sập tiệm rồi thì phải, giờ k thấy tên tuổi mấy cũng k có phiên bản mới nữa luôn => thế thì đú làm sao đc vs các máy trẻ (thế hệ mới) bây giờ được!!

Còn chiêu cơ bản nữa là cài win khác (ví dụ win 7 k nhận hết thì cài thử XP, vista, win 8 coi sao nhỉ. :)) )
Hoặc chiêu bt và chuẩn nhất là: tự vào trang chủ kéo driver về theo đúng dòng máy mình. :> :>

Lượng kiến thức mình có tàm tạm vậy, mong các bác chỉ giáo thêm. :-? :-? :-@

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
hề, đúng là cái vấn đề vẫn còn là ở chỗ, k có mạng thì Driver Easy k có đất dụng võ. => nếu máy nào đen rơi vào trường hợp phát 1 xài Easy Driver pack (mới nhất đi) mà k cài nổi driver cạc mạng => khốn khổ đây.
Trong trường hợp này mình chỉ biết tin tưởng và hi vọng vào mỗi cu "device doctor" do benhvientinhoc trước có giới thiệu bởi tính năng tuyệt hay của nó là: nếu k có mạng nó sẽ save lại thành 1 file .html => copy vào usb mang ra quán, bật lên, nó hiện luôn link cho mà down. Chỉ cần có được driver mạng ... thế là xong mà. :> :>
Khổ nỗi thằng device doctor này hình như sập tiệm rồi thì phải, giờ k thấy tên tuổi mấy cũng k có phiên bản mới nữa luôn => thế thì đú làm sao đc vs các máy trẻ (thế hệ mới) bây giờ được!!

Còn chiêu cơ bản nữa là cài win khác (ví dụ win 7 k nhận hết thì cài thử XP, vista, win 8 coi sao nhỉ. :)) )
Hoặc chiêu bt và chuẩn nhất là: tự vào trang chủ kéo driver về theo đúng dòng máy mình. :> :>

Lượng kiến thức mình có tàm tạm vậy, mong các bác chỉ giáo thêm. :-? :-? :-@
Mình đã tích hợp bộ Easy Driver mới nhất đảm nhiệm việc scan và cài đặt driver chủ yếu cho máy tính, còn soft Driver Easy chỉ là scan cập nhật thêm 1 vài soft còn thiếu thôi.

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm