• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Win7 Ultimate x32 - Allmain - FullSoft (Cần thiết) - Menuboot Tùy chỉnh

iamank

Member Danh Tiếng
Thích
159
đang sử dụng bản ghost của bạn khaumau , sử dụng cũng lâu rồi, không có down bản nào khác. Chờ bản ghost này mà ver 2 hehe. Nhớ khắc phục lỗi tắt máy hơi lâu nhe bạn :d

TrieuNhan

Member Chính Thức
Thích
3
Mình xin hỏi chủ Topic đã căn chỉnh bộ Office 2010 trong bản ghost này nó như thế nào mà Mình sử dụng thấy rất ưng ý và phù hợp ;)) (Vì mình làm bên Văn phòng ), Bạn có thể chia sẻ cho Mình ít bí quyết có được ko ak :-?

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,223
Mình xin hỏi chủ Topic đã căn chỉnh bộ Office 2010 trong bản ghost này nó như thế nào mà Mình sử dụng thấy rất ưng ý và phù hợp ;)) (Vì mình làm bên Văn phòng ), Bạn có thể chia sẻ cho Mình ít bí quyết có được ko ak :-?
Nói bạn đừng cưới chứ mình chả máy khi dùng word :D Nên ngày trước cài ra cũng kệ k tinh chỉnh gì cả, tất cả tinh chỉnh này chỉ là mình tìm hiểu trên mạng thôi

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,223
Nhưng ý Mình muốn hỏi là cách tinh chỉnh nó như thế nào cho phù hợp nhất như trong bản Ghost này ý.
Bạn có thể nói rõ hơn được không??? Mọi thiết lập bạn vào File, chọn Option là ra mà. Thiết lập sao cho phù hợp với bản thân mà dùng thôi

TrieuNhan

Member Chính Thức
Thích
3
Bạn có thể nói rõ hơn được không??? Mọi thiết lập bạn vào File, chọn Option là ra mà. Thiết lập sao cho phù hợp với bản thân mà dùng thôi
Nhưng thiết lập như thế nào cho nó phù hợp vậy bạn . Bạn có thể chụp vài pic ảnh lên cho Mình xem có được ko :-?
Thanks !

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,223
Nhưng thiết lập như thế nào cho nó phù hợp vậy bạn . Bạn có thể chụp vài pic ảnh lên cho Mình xem có được ko :-?
Thanks !
Căn lề, định dạng trang, font chữ, cỡ chữ, chỉnh thời gian lưu, xuất đuôi.doc cho thông dụng... hiện tại mình đag bận chút, khi nào rảnh tìm tài liệu cho bạn :D

kakapt

Member Chính Thức
Thích
0
check MD5 thì ra như vậy a ơi BBBEB162 - C9FDEF89 - 41829B0C - F7CE3FC4

TrieuNhan

Member Chính Thức
Thích
3
Căn lề, định dạng trang, font chữ, cỡ chữ, chỉnh thời gian lưu, xuất đuôi.doc cho thông dụng... hiện tại mình đag bận chút, khi nào rảnh tìm tài liệu cho bạn :D

Bạn đã tìm được tài liệu hướng dẫn chưa nhỉ :-?, Mình muốn bạn chỉ cho Mình cách mà bạn đã tinh chỉnh bộ Office 2010 trong bản Ghost này thì quả là tuyệt vời :D.
Thanks trước !!!

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,223
Bạn đã tìm được tài liệu hướng dẫn chưa nhỉ :-?, Mình muốn bạn chỉ cho Mình cách mà bạn đã tinh chỉnh bộ Office 2010 trong bản Ghost này thì quả là tuyệt vời :D.
Thanks trước !!!
Nói thật là mình chỉ thấy clip tinh chỉnh office 2003, từ đó mình làm ra cái office này :D Nếu cần bạn có thể add yahoo mình, dễ nc: khatmau_sr

Nhóc Kiệt

Member Chính Thức
Thích
3
đã text bản ghost nhưng ko tài nào vào đc facebook cho zù mới vừa ghost là vào, đã fake ip => ko đc

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,223
đã text bản ghost nhưng ko tài nào vào đc facebook cho zù mới vừa ghost là vào, đã fake ip => ko đc
Nếu bạn đã khẳng định thì bạn show file host của bản ghost lên nhé, sau đó tiếp tục add yahoo mình, Team view sang xem vào được hay k???

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm