• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Ghost Win7 Ultimatex32 đa cấu hình + vài soft cần thiết

trongtoanbn

Member Tích Cực
Thích
11
share lại giúp mình mấy cái acc 4share với. Sai pass hết rồi :-w

Ken.PL

Staff The Software
Thành viên BQT
Thích
191
Mình cũng là ghoster, Ghost suốt ngày, tuy bản này làm ngày 11/12/2011 nhưng từ ngày đó k biết mình ghost bao lần và ra bao nhiều bản nữa rùi :D
Cũng máu ghost thế cơ ak??? Có bản nào share cho a e đi chứ, có kinh nghiệm nào có thể share k :D?
1 ngày em không ghost 5 lần là người em nó nóng hơn lửa...:))..test bản này của anh rồi...10đ cho 8đ...(đừng trách em tại sao cho 8 nhé,2đ kia là để anh có bản ghost tốt hơn nữa,lúc đấy mới đc 10...)...:))

Thích
643
Bản ghost cũng khá tốt nhỉ.
Nhưng mà xài cho máy bàn được ko anh.

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,207
Bản ghost cũng khá tốt nhỉ.
Nhưng mà xài cho máy bàn được ko anh.
Bản này cũng khá nhưng không bằng bản Ghost Talent v1 của mình đc theo mình nhận xét là thế :D
Ghost đa cấu hình thì máy nào cũng dùng được cả, nhận driver hết, thiếu sót cái nào thì dùng Driver Scan là ok

Thích
643
Vì bản đầu có nhiều soft hơn mà.
Anh chăm chút cho nó hơn.
Đặc biệt là gái gú :))

thanchet_90

Member Tích Cực
Thích
32
Bản này cũng khá nhưng không bằng bản Ghost Talent v1 của mình đc theo mình nhận xét là thế :D
Ghost đa cấu hình thì máy nào cũng dùng được cả, nhận driver hết, thiếu sót cái nào thì dùng Driver Scan là ok
cho mình xin link bản Ghost Talent v1 đi! test thủ xem :D

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm