• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Window XP sp3 ( x86) - Classic Themes

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
bác này cứ nói đùa ... nếu thế em qua thái lan phẫu thuật liền kaka.. mà cài thật k phải ảo đâu
không em không dùa đâu,bác cứ phẩu thuật đi về em cưới bác làm vợ ngay hyhy

mjss_love

Member Vip
Thích
309
không em không dùa đâu,bác cứ phẩu thuật đi về em cưới bác làm vợ ngay hyhy
anh nhiu tuổi òy pik e chờ chứ kakakak !! e 16t .. cân nặgn 52kg .. cao 1m72 đủ tiêu chuẩn anh hkk ! OK e đi phẫu thuật liền ! chứ k phẫu thuật về ế ck là chết kakâ

ae ghost ! nhớ chuẩn bị phụ theo bản easy 5.2.3 ..
đề phòng thôy !! nhưng ghost xg cài cái này vẫn ổn hơn !!

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
anh nhiu tuổi òy pik e chờ chứ kakakak !! e 16t .. cân nặgn 52kg .. cao 1m72 đủ tiêu chuẩn anh hkk ! OK e đi phẫu thuật liền ! chứ k phẫu thuật về ế ck là chết kakâ
thôi chết bác cao thế em có 1m7 thôi à,thôi bác đi phẩu thuật cho ngắn bớt cho hơp với em bác nhé

mjss_love

Member Vip
Thích
309
thôi chết bác cao thế em có 1m7 thôi à,thôi bác đi phẩu thuật cho ngắn bớt cho hơp với em bác nhé
em là con gái thỳ ! mang giày cao guốc ý ! + thêm 1 táta tức là 10cm = 1m82 kakak ! anh thua e rồi ! kakak
cắt phần j ây ! con trai thành con gái cắt cái đó bớt phần ngang k à !!

huy_ctn

Moderator
Thành viên BQT
Thích
331
Vào đây mà Spam à. Delete bài hết bây giờ.....>:)*@

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm