• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Window XP sp3 ( x86) - Classic Themes

kokolo

Member Tích Cực
Thích
63
keo sang gio moi xong mang cui qua - da test chay rat muot - chay chi chiem ram ao co hinh test roi day may em 1gb ram p4 3ghz :D

dangquang9a

Mr. Right
Thành viên BQT
Thích
1,489
bác vandieutot spam kinh quá đi, mới vào 4rum mà đã ngang ngửa với em rồy

p/s: nói thế thôy chứ post nhiều bài cũg k sao, miễn chất lượng là đc, đừng có cái kiểu mà topic nào cũng làm một câu nhá

mjss_love

Member Vip
Thích
309
sao mà lỗi hả bạn - mình dám chắc là 100% không lỗi chat nhiều nick là đằng khác - và mình đã bung sơ sơ là 10 máy cho khách hàng rồi :P

bạn nói lỗi ở đây có thể là file setup yahoo mình để trong thư mục TỰ CÀI ( một số file không đọc đc thư mục tiếng việt ) nên bạn không mở đc -thì chỉ cần đổi tên thư mục đó thôi - hoặc copy sang chổ khác rồi setup vô tư :)
sr a ! máy e bị virus thông cảm !!
mà k nên sài bộ driver đó !
driver lỗi cho 1 số máy ! về vấn để cand mạng ! nên sài bản easy driver 5.2.3 mới nhất hiện nay !!

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,246
bác vandieutot spam kinh quá đi, mới vào 4rum mà đã ngang ngửa với em rồy

p/s: nói thế thôy chứ post nhiều bài cũg k sao, miễn chất lượng là đc, đừng có cái kiểu mà topic nào cũng làm một câu nhá
cử nhân chém gió :))

sr a ! máy e bị virus thông cảm !!
mà k nên sài bộ driver đó !
driver lỗi cho 1 số máy ! về vấn để cand mạng ! nên sài bản easy driver 5.2.3 mới nhất hiện nay !!
trường hợp thiếu driver là rất hiếm - chắc card mạng rời loại củ rồi :-?

mjss_love

Member Vip
Thích
309
cử nhân chém gió :))

trường hợp thiếu driver là rất hiếm - chắc card mạng rời loại củ rồi :-?
mà cái này hơi là lạ ! bình thường là e sài easy 5.2.3 cài lại là mạng chạy vô tư
bản của a .. e cài lại nó càng rớt mạng !!

mjss_love

Member Vip
Thích
309
Pó tay pó tay ! 2p rớt 1 lần !! sao đây ??? thế này có tải bản ghost pik chừng nào !!

kokolo

Member Tích Cực
Thích
63
Pó tay pó tay ! 2p rớt 1 lần !! sao đây ??? thế này có tải bản ghost pik chừng nào !!
bạn đang xài cấu hình máy với mạng nào ? mình đang xài bản này mạng sctv bắn cs 1.6 ping l uôn ổn đính có đứt mạng đâu - xem lại đg truyền mạng :D

mjss_love

Member Vip
Thích
309
rồi ! để mình xem lại ! chắc là nghĩ cái máy tính k đọc cái cổng USB của mạng !!

mjss_love

Member Vip
Thích
309
Hết mạng tới lỗi nèy

mjss_love

Member Vip
Thích
309
k ddc co' chay. soft j dau

mjss_love

Member Vip
Thích
309
đã kiểm tra = avast 7 k có virus

mjss_love

Member Vip
Thích
309
đã nói bạn cứ gỡ yahoo ra bằng revo rồi cài lại - cứ thử đi ;))
tất nhiên rồi ! mình đã gỡ 2 lần 1 lần trung cấp và 1 lần cao cấp và xóa hết tất cả file trong hệ thống rồi mà !!!

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,246
tất nhiên rồi ! mình đã gỡ 2 lần 1 lần trung cấp và 1 lần cao cấp và xóa hết tất cả file trong hệ thống rồi mà !!!
dùng pqmagic check bad sector đi bạn -mình ghost nhiều máy rồi xài yahoo có bị gì đâu :D

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm