• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Window XP sp3 ( x86) - Nosoft 304 - Chào Mừng Lễ 30-4 và 1-5

nhanh bác ơi.ăn ram cực ít,thích đây!!!:-*

huy_ctn

Moderator
Thành viên BQT
Chủ thớt nên thêm một số thông tin. Như công cụ tạo ghost, Có auto driver không. Và dung lượng của bản ghost.

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Fixx lại link cho chủ thớt, nên để link kiểu đó cho nhanh, mình sẽ post nó trên 1 số Forum cho bạn. thanks!

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Fixx lại link cho chủ thớt, nên để link kiểu đó cho nhanh, mình sẽ post nó trên 1 số Forum cho bạn. thanks!
mình up phòng hờ thôi - up bằng acc free mà - mà 4share hay chết bất ngờ và không vào đc lắm - để như vậy cho nó dể quản lý và fix

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Bản này hình như tắt sạch service nên nó mới ăn RAM ít như vậy thì phải :-/

\\ edit hộ bạn cái title rồi đấy :-bd
thank , test trên máy ảo thấy ram nó dậy nên chụp bằng paint =))
không có vụ tắt service đâu muốn lỗi win à =))

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
thank , test trên máy ảo thấy ram nó dậy nên chụp bằng paint =))
không có vụ tắt service đâu muốn lỗi win à =))
Máy ảo có dùng gì đâu nên nó mới ít vậy thôi, chụp ảnh lừa tình có ngày bị ăn gạch ::)) Đề nghị a e team upload up lại bản này cho a e dùng, acc Free chơi gì

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Máy ảo có dùng gì đâu nên nó mới ít vậy thôi, chụp ảnh lừa tình có ngày bị ăn gạch ::)) Đề nghị a e team upload up lại bản này cho a e dùng, acc Free chơi gì
vừa bung ra con máy bàn amd khủng ram chưa đến 100 nhá =))

file siêu nén giải nén mấy mấy tiếng bác?:-?

Bài xem nhiều