• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Ghost Windows 10 [32&64bit] Fall Creator 1709 Pro [Legacy + UEFI] by songngoc

DInh.1089

Member Chính Thức
Thích
9
Cho mình hỏi tại sao khi ghost UEFI phải bỏ chọn MBR and Track 0

DInh.1089

Member Chính Thức
Thích
9
Song Ngoc than men, khong biet Ban GHOST nay loi gi? minhf Down ve, moi viec deu on, nhung phan mem tieng Viet 'Unikey' khong the go Tieng Viet duoc. Minh da lam theo HD cua songngoc cung khong duoc. down "New Unikey R4.2..' ve chay, cung khong the go tieng Viet duoc (Ngay ca hien tai minh dang go day cung khong the go tieng Viet. Lam sao day? Hay chi dum minh, Cam on.
Bạn mở unikey lên chọn kiểu gõ telex là được

DInh.1089

Member Chính Thức
Thích
9
Ghost xong bị full disk tầm 4-5 phút mới hết. Mình dùng bản UEFI

chuhungls

Member Chính Thức
Thích
0
bác cho e xin bộ wallpaper của bản ghost này đc ko.. thanks :D

meigyoku

Member Vip
Thích
930

ngoctuan0307

Member Chính Thức
Thích
2
Bác có file tạo usb boot có chứa bản WinPE có các công cụ cứu hộ như trong video cho mình xin với !
Giống video này:
Cám ơn !

Sang ngo

Member Chính Thức
Thích
1
Dòng " Window được kích hoạt bằng giấy phép kỹ thuật số " Nghĩa là Win đã được kích hoạt , mình không cần dùng KMS cr@ck Win phải không bác ??? . Nếu mình tắt update Win thì có bị sao không ạ ???

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm