• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm New Upload Ghost Windows 10 Pro Anniversary Final by maytinhchienthang - Bền mãi với thời gian!

Anhba_qn

Member Chính Thức
Giờ bạn thử các Mã này xem.
4HW74-7GCJM-7CRRY-WJ7CT-KVYV6
TFF6R-WBFCP-8TJDC-6TRHW-JBYX6
26BMM-6V242-G6WJ7-B2CBK-FGXR7

Mà bạn phải dùng đúng phiên bản Office 2010 Pro Plus VL mới kích hoạt được nha, không thì gỡ ra cài lại.

Link gỡ sạch sẽ Office: https://support.office.com/en-us/ar...2fdf5dbf61d8?ui=en-US&rs=en-US&ad=US&fromAR=1

Link download Office 2010 Pro Plus VL ở đây: https://drive.google.com/file/d/0B6MX_DPFka53YVFCNG9lVkNOQ3M/view?pref=2&pli=1

Nếu không được nữa thì @ctive by phone nhé :))
bác nhiệt tình gê.! :D

Download-Button
Tải xuống ngay

pvt123st

Member Mới
Ghost Windows 10 Pro Anniversary Final by maytinhchienthang - Bền mãi với thời gian!
Chào bạn. Mình kết nối hai máy với nhau nhưng không được, bị lỗi (có kèm theo ảnh). Xin bạn hướng dẫn cách xử lý

vanchiencomputer

Team NewUpload
Ghost Windows 10 Pro Anniversary Final by maytinhchienthang - Bền mãi với thời gian!
Chào bạn. Mình kết nối hai máy với nhau nhưng không được, bị lỗi (có kèm theo ảnh). Xin bạn hướng dẫn cách xử lý
View attachment 31179
Bạn chọn Home Network xem nhé!

Silverbullet

Member Mới
bản ghost rất tốt, nhưng mình dùng, thi thoảng cứ bị đơ đơ, không biết tại sao bác ak

vanchiencomputer

Team NewUpload
bản ghost rất tốt, nhưng mình dùng, thi thoảng cứ bị đơ đơ, không biết tại sao bác ak
Cấu hình máy bạn như nào? test phần cứng chưa bạn?

cuonguct

Member Chính Thức
Cho em xin mã MD5 với anh Chiến ơi!
Tải về ghost treo luôn lại phải cài lại win :D

Silverbullet

Member Mới
Cấu hình máy bạn như nào? test phần cứng chưa bạn?
đây là cấu hình máy của mình ( máy bàn ). Hôm trước mình dùng bản ghost này, nhiều khi dính lỗi 100%, mình dùng 3 hôm, chuyển qua mấy bản ghost khác, ghost về lại bản của bác thì lại dính lỗi không kết nối được máy tính như bác kia ở trên ( bác đã hướng dẫn cách khắc phục ). nhưng đang cần nên là lại lên bản khác rồi

Đính kèm

LONG1956

Member Chính Thức
Chào Ban
Tôi tải 2 lần (lần đầu dung IDM lần thử hai sử dung tool Fshare tải khoản Vip) dung Norton Ghost 64 trong Win đều báo lổi trong quá trình giải nén.Bình thường thì Mình
hay ghost trong Win vào thẳng phân vùng khác.Để cho chắc chắn là file ghost của Văn Chiến không chạy được trong win mà phải ra Dos hoặc PE mới xả nén được
Mong Bạn cho mả MD5 để kiểm tra
Cám ơn Bạn Van Chiến nhiều hiện mình đang xài bản 8.1lite rất tốt

Sửa lần cuối:

copconpc

Member Chính Thức
bữa giờ cài mấy bản mà chỉ có bản này là ok nhất . nhanh mượt khởi động máy chưa tới 10 giây . thanks chủ topic rất nhiều

kylyn1stt

Member Chính Thức
Chào Ban
Tôi tải 2 lần (lần đầu dung IDM lần thử hai sử dung tool Fshare tải khoản Vip) dung Norton Ghost 64 trong Win đều báo lổi trong quá trình giải nén.Bình thường thì Mình
hay ghost trong Win vào thẳng phân vùng khác.Để cho chắc chắn là file ghost của Văn Chiến không chạy được trong win mà phải ra Dos hoặc PE mới xả nén được
cũng bị y chang bạn này down về 2 lần lúc ghost báo lỗi làm 2 lần phải cài win lại từ đầu

vanchiencomputer

Team NewUpload
cũng bị y chang bạn này down về 2 lần lúc ghost báo lỗi làm 2 lần phải cài win lại từ đầu
Chào Ban
Các bạn vui lòng down lại nhé! mình vừa upload lại rồi. file bị lỗi khi upload

vanchiencomputer

Team NewUpload

Ponja1102

Member Mới
Máy em sau khi cài nhìn chung chạy mượt nhưng khởi động lâu lên, tầm 1p30s (máy i3 3.4GHZ, ram 4GB). Có cách nào khắc phục không các bác?
Còn nữa em muốn cài window media player lên thì làm ntn?

vanchiencomputer

Team NewUpload