• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm New Upload Ghost Windows 10 Pro Anniversary Final by maytinhchienthang - Bền mãi với thời gian!

vanchiencomputer

Team NewUpload
Ok rồi thanks chủ thớt!
Sau vài ngày sử dụng chưa thấy lỗi gì. Chạy mượt, ngon. Chrome, game chạy nuột hơn hẳn so với bản win7 trước đây vẫn dùng. :Mjogging:
Cảm ơn bạn đóng góp!

Download-Button
Tải xuống ngay

untilyou_tq

Member Mới
Mới cài bản ghost này, về cơ bản là tốt, cơ mà lúc bật cái network discovery lại ko đc, cứ bật lên là nó lại tự tắt. lỗi nãy fix kiểu gì thế nhỉ ???

caotri1396

Member Tích Cực
anh ơi pass bung ghost không đúng ạ. Bản 64bit và cả 32bit windows 10 :M017::M017::M017:
bạn nên xem lại bàn phím có bật Caplock, hay phải bấm phím Fn mới gõ chứ được, hoặc bị hư phím v.v..., pass: "chienthang" vẫn bình thường nhé. Bản này mình đã test, khởi động nhanh, mượt, dân văn phòng lướt web, xài office thì vô tư. Tuy nhiên không có Store, Camera, và Office thì tự cài theo ý thích. Nếu không quan tâm thì bản ghost này rất chuẩn :d

caotri1396

Member Tích Cực
Với lại win bản quyền vĩnh viễn ko anh?
báo sai pass bạn nên xem lại bàn phím có bật Caplock, hay phải bấm phím Fn mới gõ chứ được, hoặc bị hư phím v.v..., win thì bản quyền vĩnh viễn nhé.

MrViet81

Member Chính Thức
Bản này vẫn là 1 bản ghost Win 10 ngon nhất từ trước đến giờ, ít lỗi phát sinh, ổn định, nhẹ nhàng :D

loveyou14021990

Member Chính Thức
bản ghost win 8.1x64 của bác không biết tắt cái gì mà ko thể cài Norton diệt VR vào được, cứ cài là nó hiện thông báo dịch ra là 1 vài services bị đóng, vui lòng sửa lỗi windowns để cài đặt tiếp @@ rất muốn dùng bản ghost mà bị vậy chán quá

loveyou14021990

Member Chính Thức
bản ghost win 8.1x64 của bác không biết tắt cái gì mà ko thể cài Norton diệt VR vào được, cứ cài là nó hiện thông báo dịch ra là 1 vài services bị đóng, vui lòng sửa lỗi windowns để cài đặt tiếp @@ rất muốn dùng bản ghost mà bị vậy chán quá
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Ellkeey

Member Chính Thức
chủ thớt cho mình hỏi tại sao bản này ko có windows media player vậy?

sport136

Member Chính Thức
có file tib cho máy UEFI không bác vanchienconputer :) kết win của bác luôn

le hiep an

Member Chính Thức
a ơi sao trong control panel e ko thấy net framwork 4.6.2 a e cài thì nó báo thế này
Details

.NET Framework 4.6.1 or a later update is already installed on this computer.
vậy là sao ạ thk a .

ThanhTung432

Member Chính Thức
A Chiến cho e hỏi sao bản này không bật được nút Action Center vậy a

hlam14

Member Chính Thức
ad xem lại giúp em, không nhận được máy in share trong mạng LAN, ko mở lại đc Action Center, giúp e với ạ, dùng thì mượt lắm