• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Windows 10 Pro [x86+x64] 14393.693, No Soft - Nhanh, Mượt Nhẹ by Lehait [Legacy & UEFI]

Viet Voc

Member Chính Thức
minh ghost file tib bi loi cortana, khong search duoc gi ca, no bat dong roi

Download-Button
Tải xuống ngay

doctor267

Member Chính Thức
minh ghost file tib bi loi cortana, khong search duoc gi ca, no bat dong roi
Bản này gỡ hết cortana và mấy phần mềm khác của win 10 rồi, cho nhẹ máy. Bạn muốn dùng thì tải bản v1703 của bác LeHaIT về xài nhé, trước mình dùng bản đó cũng ok lắm. Trong bài bác LehaIT cũng nói lược bớt mấy cái đó bạn chịu khó đọc trước khi ghost để chọn bản nào phù hợp thì đỡ mắc công hơn

Viet Voc

Member Chính Thức
Bản này gỡ hết cortana và mấy phần mềm khác của win 10 rồi, cho nhẹ máy. Bạn muốn dùng thì tải bản v1703 của bác LeHaIT về xài nhé, trước mình dùng bản đó cũng ok lắm. Trong bài bác LehaIT cũng nói lược bớt mấy cái đó bạn chịu khó đọc trước khi ghost để chọn bản nào phù hợp thì đỡ mắc công hơn
bác ấy nói giữ lại mà
  • Được làm từ bộ cài Windows 10 Pro Build 14393.693 (1607) nguyên gốc, bỏ tất cả các app chỉ giữ lại Store, MS Edge, Camera và Defender, Cortana, Disable Action Center.

Leha_IT

Zack Steward
Thành viên BQT
bác ấy nói giữ lại mà
  • Được làm từ bộ cài Windows 10 Pro Build 14393.693 (1607) nguyên gốc, bỏ tất cả các app chỉ giữ lại Store, MS Edge, Camera và Defender, Cortana, Disable Action Center.
Mình gỡ rồi nha. Viết thông tin có chút sai sót

thongnguyenit2

Member Chính Thức
sao em đặt mật khẩu k đc vậy bác

ThanhTung432

Member Chính Thức
Trong bản này khong có caculator(máy tính tay) chủ thớt ơi mình xin cách mở ra với

xoaixanh1

Member Chính Thức
Bản này với bản 1073 của bác Leha, bản nào ngon hơn mấy bác? em vừa mới cài bản 1073, mượt hơn hẳn cái win 7 mà mấy bác KTV cài cho cái máy ở cơ quan.

Leha_IT

Zack Steward
Thành viên BQT
Bản này với bản 1073 của bác Leha, bản nào ngon hơn mấy bác? em vừa mới cài bản 1073, mượt hơn hẳn cái win 7 mà mấy bác KTV cài cho cái máy ở cơ quan.
Bản nào cũng ổn nha b

lamanh1

Member Chính Thức
có cách nào cài lại cortana mà không phải ghost bản khác không bác thớt, bản này chạy mướt quá không muốn đổi :DDD