• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Windows 10 V1809 x64 fullsoft mới nhất by Khatmau_sr.

Ghost Windows 10 v1809 được làm từ bộ cài Windows 10 Version 1809 (Build 17763.195) nguyên gốc, không lược bỏ thành phần, không cá nhân hóa thông tin Windows. Bản ghost được tích hợp khá đầy đủ các phần mềm cần thiết. Đã được tối ưu hóa, tinh chỉnh để đạt tốc độ và hiệu suất cao nhất. Windows và Office mình không kích hoạt sẵn. Các bạn có thể dùng các công cụ mình để sẵn trong C:\TOOLS để kích hoạt Windows và Office.

:video:

:dl:

https://www.fshare.vn/folder/2UT9LVF565Z7

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
đã dùng, cảm nhận ban đầu tương đối ổn, mượt thanks ad. tiện đây mình cũng muốn hỏi, hiện tại mình dùng wifi , chơi game thì hơi giật do ping cao, ad có phần mềm nào ổn định mạng hoặc tăng tốc nó lên thì hướng dẫn giúp mình, thanks ad nhiều...

đã dùng, cảm nhận ban đầu tương đối ổn, mượt thanks ad. tiện đây mình cũng muốn hỏi, hiện tại mình dùng wifi , chơi game thì hơi giật do ping cao, ad có phần mềm nào ổn định mạng hoặc tăng tốc nó lên thì hướng dẫn giúp mình, thanks ad nhiều...
e nghĩ bác phải kiếm cái dây mạng mà cắm vào thôi ... chứ dùng wifi có nhược điểm là không ổn định lắm, thi thoảng nhảy ping là chuyện không tránh được đâu

ổn ko mấy cậu bạn ,mình down bản của leha bung xong download mấy cái phần mền rất chậm 20-50kbs/s .

Cái revo cũng khó sài á a, e sài revo k hiểu cứ bấm xóa hết xóa hết thế là bùm, ghost lại win! Kaka!!!
Cái Revo mình đang dùng có sao đâu, chọn chế độ quét cao nhất cũng ko bao giờ bị lỗi gì cả :Rollingonthefloorlaughing:

Anh bách phải cài thằng revo mới clean cái your kia unsintall ko sạch
Đúng là cái Your Uninstaller phiên bản cũ quá rồi, lâu rồi ko có cập nhật gì hết :(
Chỉ là mình quen dùng cái Y-U hơn nên hay cài ý mà, vài cái nhỏ nhặt này a e thích gì cứ tự xử thôi, nhiều người còn chả biết nó để làm gì ý mà

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm