• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Windows 10 V1809 x64 fullsoft mới nhất by Khatmau_sr.

Ghost Windows 10 v1809 được làm từ bộ cài Windows 10 Version 1809 (Build 17763.195) nguyên gốc, không lược bỏ thành phần, không cá nhân hóa thông tin Windows. Bản ghost được tích hợp khá đầy đủ các phần mềm cần thiết. Đã được tối ưu hóa, tinh chỉnh để đạt tốc độ và hiệu suất cao nhất. Windows và Office mình không kích hoạt sẵn. Các bạn có thể dùng các công cụ mình để sẵn trong C:\TOOLS để kích hoạt Windows và Office.

:video:

:dl:

https://www.fshare.vn/folder/2UT9LVF565Z7

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
trong link có 1 file .gho và 2 file .tib, file nào xài cho máy UEFI vậy bạn, cám ơn

Trong thư mục TOOLS có phần Tắt trong folder Defender chạy hết các file .bat và .reg phải ko ạ? Mình mới dùng win10 nên ko rõ lắm

Có bác nào ghost rồi cho mình xin link tải thư mục C:\Tools được không ạ? Tò mò quá ... :)

Sau khi ghost xong thì mình thấy là máy boot rất lâu mới lên, mất tầm khoảng 3 phút @@
Trước đây dùng bản 1709 boot tầm 10s là lên tới windown và sẵn sàng để sử dụng rồi. Có cách nào khắc phục boot lâu không các bác?

Sau khi ghost xong thì mình thấy là máy boot rất lâu mới lên, mất tầm khoảng 3 phút @@
Trước đây dùng bản 1709 boot tầm 10s là lên tới windown và sẵn sàng để sử dụng rồi. Có cách nào khắc phục boot lâu không các bác?
Khi mới ghost xong có thể máy update win và Driver, b cứ để nó tự update và cài hết driver cần thiết, rồi tắt Update đi, restart máy 1 2 lần cho ổn định là ok. còn nếu xong xuôi hết rồi mà vẫn boot chậm thì thử tắt Fastboot đi xem tn. Công cụ tắt bật Fastboot mình để trong ổ C:\Tools rồi nhé b

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm