• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Windows 10 V1809 x64 fullsoft mới nhất by Khatmau_sr.

Ghost Windows 10 v1809 được làm từ bộ cài Windows 10 Version 1809 (Build 17763.195) nguyên gốc, không lược bỏ thành phần, không cá nhân hóa thông tin Windows. Bản ghost được tích hợp khá đầy đủ các phần mềm cần thiết. Đã được tối ưu hóa, tinh chỉnh để đạt tốc độ và hiệu suất cao nhất. Windows và Office mình không kích hoạt sẵn. Các bạn có thể dùng các công cụ mình để sẵn trong C:\TOOLS để kích hoạt Windows và Office.

:video:

:dl:

https://www.fshare.vn/folder/2UT9LVF565Z7

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
đã là ghost thì ko bao giờ ngon,ghost ko khác gì là cắm cành cây xuống đất trồng,còn cài win là nuôi cây trồng cây từ bé nó lớn lên

đã là ghost thì ko bao giờ ngon,ghost ko khác gì là cắm cành cây xuống đất trồng,còn cài win là nuôi cây trồng cây từ bé nó lớn lên
Xài cá nhân thì cài được, bạn vào cty cài một lúc 50 - 100 máy xem bạn cài như thế nào cho kịp tiến độ?

Đã dùng bản win17 của anh từ đầu tới giờ sang bản này thì rất mượt chỉ duy nhất là lag khi chuột phải -> Refesh thì bị khựng lại rồi mới bấm được nút Refesh.
Đã restar lại nhiều lần vẫn bị

Và khi mở 1 cửa sổ mới (2) thì sẽ bị đơ treo không di chuyển và không mở thêm tab trong cửa sổ 2 được,chỉ thao tác nền đó
Trong khi cửa sổ 1 thì vẫn di chuyển và mở thêm tab bình thường
Có ai bị như mình không ạ

bản này có cài được các app trong window store không bạn ơi?
mình muốn dùng PHOTO của m$, vì nó có thể căn chỉnh ảnh, mấy bản ghost khác toàn không có, và cài không được nên chịu

Bản ghost này sao em không kích hoạt được Windows defender và Search trong start menu bác ơi, chán ghê :'( cái gì cũng ngon trừ 2 cái lỗi này. Lỗi search thì cái có cái không, windows defender thì tịt luôn.

Phải đăng nhập để cảm ơn bác. Em đã dùng Ghost của từ lúc e là sinh viên năm nhất :)) nay ra trường đi làm rồi, con laptop nó dở chứng phải cài lại win, vừa kịp lúc bác vừa ra bản ghost mới. Xài và cảm thấy rất ok, đủ dùng với cá nhân mình ! :M040::M040:

Em sửa được lỗi ko search được rồi: do em sửa tên và folder user, xóa tạo user mới là ok.
Lỗi windows defender: tạo 1 resgitry tự khởi động với file SecurityHealthSystray trong system32, vật vã *beep* :v.

Em sửa được lỗi ko search được rồi: do em sửa tên và folder user, xóa tạo user mới là ok.
Lỗi windows defender: tạo 1 resgitry tự khởi động với file SecurityHealthSystray trong system32, vật vã *beep* :v.
Tạo resgitry như thế nào, bác huóng dẫn với. Thanks !

Bác chủ cho hỏi muốn bật lại phần window sercurity, virus protection thì bật kiểu gì. Mình turn on hoài không được. Nó cứ turn off. Bật window defender trong tools thì chả thấy tác dụng mấy. Thanks

cái này mất windowns defense rồi muốn cài lại phải làm sao ạ a

cảm thấy gần như hoàn toàn hài lòng về bản này. nhưng khi em update nó lên thì lỗi ko kết nối được bluetooth. mà ko update thì lại không tự nhận driver những cái khác. khó ghê

cho em hỏi tí. file *.TBI là file ghost của phần mềm nào đấy ạ ? đuôi này mới hả các cụ

Bài xem nhiều