• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Windows 10 V1809 x64 fullsoft mới nhất by Khatmau_sr.

Ghost Windows 10 v1809 được làm từ bộ cài Windows 10 Version 1809 (Build 17763.195) nguyên gốc, không lược bỏ thành phần, không cá nhân hóa thông tin Windows. Bản ghost được tích hợp khá đầy đủ các phần mềm cần thiết. Đã được tối ưu hóa, tinh chỉnh để đạt tốc độ và hiệu suất cao nhất. Windows và Office mình không kích hoạt sẵn. Các bạn có thể dùng các công cụ mình để sẵn trong C:\TOOLS để kích hoạt Windows và Office.

:video:

:dl:

https://www.fshare.vn/folder/2UT9LVF565Z7

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Chào cả nhà, em dùng bản ghost này của bác KM cũng được 1 thời gian rồi nhưng hôm nay gặp tình trạng này mà e search ko tìm dc cách fix.
Như bt e ghots vào ổ C là 1 ổ SSD 256gb, e để cả 256gb để cài win.
Còn ổ D là ổ HDD 1TB của em thì e mới chứa 528gb mà hôm nay nó đã báo đỏ chót chỉ còn lại "73gb free of 931gb". Em bật hidden folder thì ko có cái folder ẩn nào cả, e nhìn kỹ thì có 1 cái folder lạ tên là "WindowsApps", e có search đọc thì thấy thường folder này nằm trong ổ C nhưng ko hiểu sao nó lại có trong ổ D của e, e thử xóa thì ko dc, nó đòi quyền admin mặc dù máy e chỉ có 1 user admin. e kiểm tra thì nó nặng 21gb, và e có chắc cốp bôi đen tất cả folder trong ổ và "Properties" để kiểm tra dung lượng thì nó báo 528gb thế mà Properties tổng ở ngoài thì nó báo Used 857gb, không hiểu là đã bị thất lạc đi đâu mất 329gb.
Các bác giúp em xử lý vụ này với, cảm ơn và chúc các bác có thật nhiều sức khỏe!

mình hay tải ghost trên diễn đàn này đã 5 năm rồi . hiện tại mình bị mất tài khoản fshare . bạn nào có tài khoản fshare thì cho mình xài chung với . mình chỉ dùng để download 1 vài bản ghost thôi , chắc chắn ko làm gì khác và đổi pass .anh em có thì share với , xin cám ơn !

Ghost Windows 10 v1809 được làm từ bộ cài Windows 10 Version 1809 (Build 17763.195) nguyên gốc, không lược bỏ thành phần, không cá nhân hóa thông tin Windows. Bản ghost được tích hợp khá đầy đủ các phần mềm cần thiết. Đã được tối ưu hóa, tinh chỉnh để đạt tốc độ và hiệu suất cao nhất. Windows và Office mình không kích hoạt sẵn. Các bạn có thể dùng các công cụ mình để sẵn trong C:\TOOLS để kích hoạt Windows và Office.

View attachment 37562

:video:

:dl:

https://www.fshare.vn/folder/2UT9LVF565Z7

cho em hỏi ổ em chuẩn UEFI, thì tải bản nào ạ, bung file như nào ạ ? sr tại em đọc khá là dối dắm ạ. tks anh trước

mình hay tải ghost trên diễn đàn này đã 5 năm rồi . hiện tại mình bị mất tài khoản fshare . bạn nào có tài khoản fshare thì cho mình xài chung với . mình chỉ dùng để download 1 vài bản ghost thôi , chắc chắn ko làm gì khác và đổi pass .anh em có thì share với , xin cám ơn !
cần gi tài khoản bạn
bạn vào linksvip.net để leech link nhé ^^

bán này có hỗ trợ nhiều cho game k bác? e chơi PUBG Mobile dùng giả lập MEmu mà k lên nổi 50fps ở chế độ thấp nhất. trong khi đó e dùng win10pro ổ ssd, cấu hình cũng k phải yếu lắm (i5-3470, 8g ram kingmax, GTX 750), khi chưa đổi hdd (Legacy BIOS ) qua ssd em dùng win7 để cấu hình game maxium vẫn ổn định 50fps. em mới chuyển từ hdd qua ssd nên chưa biết cài win UEFI như nào nên đành xài win của tiệm sửa thôi. em có tinh chỉnh 1 vài thứ trên google nhưng vẫn chỉ 30-40fps. chơi bên giả lập tencent cấu hình maxium thì vẫn ổn định 60fps, nhưng em thích dùng MEmu vì có thể dùng phím ESC block chuột.
tiện thể bác nào ở đây có clip hay bài viết nào hướng dẫn cài win UEFI (kiểu .GHO) dễ dàng nhất chỉ em với.
pubgM thì ko nên sài NOX hoặc MEMU bạn ak 2 giả lập này tối ưu kém lắm , tốt nhất là sài giả lập tencent gaming buddy hoặc LD Player 2 cái giả lập này tối ưu rất tốt

pubgM thì ko nên sài NOX hoặc MEMU bạn ak 2 giả lập này tối ưu kém lắm , tốt nhất là sài giả lập tencent gaming buddy hoặc LD Player 2 cái giả lập này tối ưu rất tốt
giả lập Tencent mình k dùng vì có 1 vài phím cố định k bỏ và k chỉnh qua phím khác đc. mình dùng giả lập MEmu trên win7 của bác KM thì thấy ổn hơn win10. FPS khi max setting vẫn đều đều 40-50, còn về cấu hình thấp nhất thì lúc nào cũng ổn định 60FPS. mình muốn xài w10 nhưng lại k tối ưu đc cho MEmu nên đành ngậm ngùi dùng w7 vậy =((
tiện đây bác nào biết chỉnh sửa code cài phím của Tencent k ạ? giúp em với =((

A Bách cho e hỏi sao e bung file gho ra khởi động lại chỉ đen xì màn hình,ko chạy j là sao nhỉ

Bác nào hảo tâm..em mượn acc fshare với....hu hu hu gần 6G mà dowload thường....bao giờ mới xong...thank

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm