• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Windows 10 V1809 x64 fullsoft mới nhất by Khatmau_sr.

po.swagger

Member Chính Thức
Mình bị lỗi ngay sau khi update cơ b ah :( dùng mượt dã man nhưng khi bật máy lên p đăng nhập lại mới vào đc mạng
Mình thì không tài nào xơi được wifi :(

Download-Button
Tải xuống ngay

vantruyen27

Member Chính Thức
Bản Ghost của bác mình dùng thấy rất tuyệt.Có 1903 rồi bác có định làm thêm bản khác không?

1431988

Member Chính Thức
Em bị lỗi fake serial IDM khi cập nhật lên ver mới bác ơi, gỡ bằng revo cài lại vẫn bị auto id khatmau_sr >> bị block tiếp. Bó tay bac fix hộ em với :D.

kixauzai

Member Chính Thức
Mình thì không tài nào xơi được wifi :(
B đã chat vs bác chủ ở fb nhưng xác nhận là không phải nó không nhận wifi mà là nó nhận chậm.
Cụ thể là nếu mình muốn nhanh mình ấn connect ( pass vẫn lưu) còn nếu để kệ nó thì nó cũng tự nhận nhưng mà mất lâu hơn tầm 2 phút. Cái này mình nghĩ do tùy card wifi từng máy b ạ.

kixauzai

Member Chính Thức
Em bị lỗi fake serial IDM khi cập nhật lên ver mới bác ơi, gỡ bằng revo cài lại vẫn bị auto id khatmau_sr >> bị block tiếp. Bó tay bac fix hộ em với :D.
máy mình cũng thỉnh thoảng hiện lên nhg mà tắt đi lại dùng bình thường hehe

po.swagger

Member Chính Thức
B đã chat vs bác chủ ở fb nhưng xác nhận là không phải nó không nhận wifi mà là nó nhận chậm.
Cụ thể là nếu mình muốn nhanh mình ấn connect ( pass vẫn lưu) còn nếu để kệ nó thì nó cũng tự nhận nhưng mà mất lâu hơn tầm 2 phút. Cái này mình nghĩ do tùy card wifi từng máy b ạ.
mình hốt hẳn bản 1903 của bác thớt rồi :v mượt mà nuột nà :3

1431988

Member Chính Thức
máy mình cũng thỉnh thoảng hiện lên nhg mà tắt đi lại dùng bình thường hehe
Ngoài cái lỗi ho lao này ra thì bản ghost này ko có gì để chê :D, chạy mượt :D. Có cách fix là bác tạo 1 account mới, cài lại idm > OK nhưng mất công *beep*.

no1cvn

Member Chính Thức
Mình có cái laptop dùng ở nhà là ASUS K43E
Cấu hình: i3 2330m, ram 4Gb, VGA Intel 3000
Mình thích win 10 lắm nhưng con laptop không thể nào chạy được, cài xong dùng chậm và đơ kinh khủng

po.swagger

Member Chính Thức
Mình có cái laptop dùng ở nhà là ASUS K43E
Cấu hình: i3 2330m, ram 4Gb, VGA Intel 3000
Mình thích win 10 lắm nhưng con laptop không thể nào chạy được, cài xong dùng chậm và đơ kinh khủng
nếu vậy bác xem lại ổ cứng nha :|