• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Windows 10 Version 1607 Lite [32-64 Bit]- Happy New Year 2017 by Lehait [Legacy & UEFI]

Leha_IT

Zack Steward
Thành viên BQT
Cũng vì mình đang cần một bản win 10 ổn định để làm việc lâu dài nên test kỹ :)
à còn Remote Desktop đôi khi không kết nói được nữa !
Ừ vì đây là bản lite. Mình dùng cơ bản thì thấy rất tốt. Cài trên PC cùi thì không thấy full disk

Download-Button
Tải xuống ngay

yeuwapviet

Member Tích Cực
file cho nhẹ quá, thank bác, kéo về để rành @@

dinhtienpcpro

Member Chính Thức
Mình bị lỗi cài máy in Canon 2900. Có bạn nào biết lỗi gì không. Mình cảm ơn các bạn.

Đính kèm

nonstopkillerk

Member Tích Cực
Dạo này bận rộn học nên chưa làm iso được :D để nghỉ tết xem có time mình tranh thủ làm cho m.n nhé
ad mình mới cài. cảm thấy sử dụng rất mượt nhưng có lỗi mong ad giúp: khi nhấp nút khởi động nó phải hiện 2 lần load cái vòng tròn như reset ấy mới vào wellcom. "1 lần load có hình windown xong 1 lần load k có hình windown".

Leha_IT

Zack Steward
Thành viên BQT
ad mình mới cài. cảm thấy sử dụng rất mượt nhưng có lỗi mong ad giúp: khi nhấp nút khởi động nó phải hiện 2 lần load cái vòng tròn như reset ấy mới vào wellcom. "1 lần load có hình windown xong 1 lần load k có hình windown".
Bạn chụp cái ảnh nên đây. Cũng có thể là update

nonstopkillerk

Member Tích Cực
Bạn chụp cái ảnh nên đây. Cũng có thể là update
là khi nhấp mở máy nó sẽ hiện cái như hình 1 sau đó mấy chấm vẫn xoay tầm 5 lần nữa như hình 2 rồi mới vào, kiểu như y chang khi reset máy vậy image1.png image2.png

hendra1984

Member Chính Thức
hello mate can yous share file iso windows 10 version 1607 lite
thanks in advanced

Nguyen Phuc PZO

Member Chính Thức
bác cho mk hỏi sao bản ghost đã @ctive rùi mà trong windows defender setting lại yêu cầu @ctive rồi mới cho sử dụng zậy

langduh

Member Chính Thức
bạn ơi! làm thế nào mở windows defener

ketoanmoi

Member Chính Thức
đến giờ này vẫn lọ mọ vào tải bản lite cũ :(, không biết có bản nào mới ngon chưa bác