• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Windows 17 - Bản ghost Windows 10 nhanh nhất cho máy tính của bạn!

akiratoshiba

Member Chính Thức
Thích
6
đang định cài mà bác bảo update thì đành chấp nhận giật lag tý đợi bản mới:M060::M060::M060:

Hoang_Memes

Member Chính Thức
Thích
0
hôm nào ra v3 vậy, đợt này máy lag quá muốn ghost lại bản này cơ mà thấy bác bảo chuẩn bị có bản mới làm e bối rối quá =00

akiratoshiba

Member Chính Thức
Thích
6
hôm nào ra v3 vậy, đợt này máy lag quá muốn ghost lại bản này cơ mà thấy bác bảo chuẩn bị có bản mới làm e bối rối quá =00
ae vẫn đang hóng, máy mình cũg lag *beep* ra

zilgo90

Member Chính Thức
Thích
0
Anh Máu ơi, bao giờ thì ra phiên bản tiếp theo vậy ạ

Hoang_Memes

Member Chính Thức
Thích
0
Hôm trước không đợi được nữa nên làm luôn bản này rồi .. cơ mà cho e hỏi cái, cái Microsoft Edge đâu rồi a. Chủ yếu toàn dùng nó cho nhẹ *nghe nhạc chiến game* .. mà nếu bác Máu xóa nó rồi thì có khôi phục lại được không ạ ??

changtraikeongot

Member Chính Thức
Thích
3
bản này vẫn ngon mà mấy bác, mượt mà khởi động nhanh, máy mình asus đời 2014, ổ hdd mà khởi động có 15s.

akiratoshiba

Member Chính Thức
Thích
6
hóng bản mới từng ngày ạ :(((

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm