• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Windows 17 - Bản ghost Windows 10 nhanh nhất cho máy tính của bạn!

akiratoshiba

Member Chính Thức
Thích
4
có lẽ sẽ là thág 9 thág 10 năm 2019 các bác ạ :))

dangngocthuyen

Member Tích Cực
Thích
22
tự đem ra tiệm người ta cài đi ranh con, sợ hao tiền hả trẻ trâu
Xl bạn nha, nếu không biết cài thì làm cc gì mà tải các bản ghost về, làm gì biết đánh giá bản nào ngon, không ngon để cài.... Đó là nói chuyện lịch sự.... Chứ mày là thằng cc gì mà nói trẻ trâu, ranh con....

alysode

Member Chính Thức
Thích
3
Bác bị cái cc gì vậy =)) tin e vả chết cm bác không.. Cái thằng TRẺ TRÂU này =)) à nhầm RANH CON này
Ta nghe trong cơn gió có tiếng Hoàng ẳng... khà khà
Xl bạn nha, nếu không biết cài thì làm cc gì mà tải các bản ghost về, làm gì biết đánh giá bản nào ngon, không ngon để cài.... Đó là nói chuyện lịch sự.... Chứ mày là thằng cc gì mà nói trẻ trâu, ranh con....
Xàm, Thuyên tào lao.
Biết gì về Windows thì viết Topic, hướng dẫn về cách nhận biết bản WIndows nào ngon!
Để người ta nhận xét, cách hiểu biết Windows của Thuyen là tào lao hay chính thống là biết kinh nghiệm của nhóc ngay.
Ba láp ba xàm, về đắp mộ ngủ đi nhóc khà khà

Hoang_Memes

Member Chính Thức
Thích
0
Ừm ừm bác giỏi =)) Mà vẫn chưa hiểu bác đang cố tỏ ra cái gì ở đây, nghe giọng bác là biết người như thế nào rồi =))

game0fdevil

Member Mới
Thích
0
chủ thớt có bản nào lược các thành phần trên, để nguyên defender và bật cập nhật không thì cho mình xin với :))))))?

eocei

Member Mới
Thích
0
e xóa old caculator và mấy cái cài sẵn trong máy thì bị lỗi thanh start. lỗi plug and play cắm usb ko nhận. bác check thử xem

ptuanduong

Member Chính Thức
Thích
11
Tháng 10 mà giờ tháng 12 rùi ADM ơi. khát máu = khát win 10 pro and khô máu

longvn89

Member Chính Thức
Thích
1
Cho e hỏi file gaming là đuôi TBI, phải đổi lại thành TIB mới đúng phải hok a, e đổi xog cũng hok bung đc file đó, còn GHO thì ok mà phải convert lại ổ về mbr :Thinking:

akiratoshiba

Member Chính Thức
Thích
4

longvn89

Member Chính Thức
Thích
1

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm