• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Windows 17 - Bản ghost Windows 10 nhanh nhất cho máy tính của bạn!

akiratoshiba

Member Chính Thức
Thích
4
Cho e hỏi bản gaming có thể dùng các phần mềm đồ họa như PTS, 3ds max ổn định chứ ah ?
- hay mình nên tải bản thường thì ổn định khi dùng phần mềm đồ họa hơn :Thinking:
mình không có dùng nên cũng không biết bạn ơi :)

abd14

Member Chính Thức
Thích
0
các bác cho em hỏi, e xóa cái startlsback giờ thanh start nó như này không ấn được gì, làm sao để chỉnh lại default thế các bác ơi

akiratoshiba

Member Chính Thức
Thích
4
các bác cho em hỏi, e xóa cái startlsback giờ thanh start nó như này không ấn được gì, làm sao để chỉnh lại default thế các bác ơi
chắc phải cài lại startlsback rồi bạn, còn muốn xài được start cũ thì chắc phải enable nó lên lại trong registry và cái này thì mình không biết :<

akiratoshiba

Member Chính Thức
Thích
4
Sao em cài cái ghost gamer mới nhất thì bị khoá ạ mật khẩu là gì thế anh
hình như lỗi đó bạn, nó kêu nhập mật khẩu mới, bạn nhập vô là có thể vô được, rồi vô setting xoá mk nếu muốn

akiratoshiba

Member Chính Thức
Thích
4
Nó báo sai mật khẩu mà tức là phải có mật khẩu cũ í anh
ủa đâu có mật khẩu gì đâu ta, lần đầu mình vô cũng báo phải đăng nhập xong mình chọn đổi mật khẩu là vô được mà

trungnguyen868

Member Chính Thức
Thích
0
ủa đâu có mật khẩu gì đâu ta, lần đầu mình vô cũng báo phải đăng nhập xong mình chọn đổi mật khẩu là vô được mà
Nó có 3 cái dòng như kiểu dòng 1 là pass cũ 2 là pass mới 3 là xác nhận pass mới thì phải e gõ như nào cũng báo sai :((( buồn quá

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,300
Nó có 3 cái dòng như kiểu dòng 1 là pass cũ 2 là pass mới 3 là xác nhận pass mới thì phải e gõ như nào cũng báo sai :((( buồn quá
Bản ghost mình k đặt mật khẩu, lỗi này bạn chỉ cần enter mấy cái để tạo "mật khẩu trống" mới là ok thôi. Hoặc thích đặt mật khẩu mới gì tùy bạn. Không phải gõ pass cũ pass mới nhé!

akiratoshiba

Member Chính Thức
Thích
4
Bản ghost mình k đặt mật khẩu, lỗi này bạn chỉ cần enter mấy cái để tạo "mật khẩu trống" mới là ok thôi. Hoặc thích đặt mật khẩu mới gì tùy bạn. Không phải gõ pass cũ pass mới nhé!

View attachment 37568
ban đầu e cũng làm vậy mà k hiểu sau nó k nhận nên mới phải gõ mk mới xong confirm nó lại đó bác :D :D

akiratoshiba

Member Chính Thức
Thích
4
sau khi test thì em thấy bản 17 ngon hơn bản gaming

o0oKodako0o

Member Mới
Thích
0
Có ai dùng được bản gaming ko? Sao bản gaming là file tbi, mình down về đổi tên là tib rồi mà cho vào phần mềm Acronis nó không nhận file đó nhỉ?

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,300
Có ai dùng được bản gaming ko? Sao bản gaming là file tbi, mình down về đổi tên là tib rồi mà cho vào phần mềm Acronis nó không nhận file đó nhỉ?
E chịu khác, TBI là bác phải dùng Terabyte bung ra (restore lại) mới được nhé. nó k phải TIB của Acronis, 2 phần mềm này khác nhau hoàn toàn nhé!

akiratoshiba

Member Chính Thức
Thích
4
17 v1 sẽ nhanh hơn nhưng nó k an toàn e ạ, có 1 2 lỗi nhỏ, 17 Gaming ra sau. fix lỗi phát sinh của 17 v1. Tùy nhiên a thấy vẫn k nhanh lắm về tốc độ.
vâng, nhưng e vẫn thích tốc độ và độ mượt của v1 hơn, tại nếu bỏ qua cái đó thì e thấy nó giống mấy bản win bt a à :sweat: hy vọng a ra v3 có ưu điểm của 2 bản :byebye::byebye::byebye:

trantandat0924

Member Mới
Thích
0
cho mình hỏi các bạn cài xong khởi động lần đầu lâu ko ạ của mình sao lâu quá ko vào

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm