• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Windows 17 - Bản ghost Windows 10 nhanh nhất cho máy tính của bạn!

akiratoshiba

Member Chính Thức

Download-Button
Tải xuống ngay
OK bác ? giwof e chueyen qa LTSC 2019 roi...lượt bớt app Microsofft ko cần tới :D BẢn sài thây ổn định dài lâu
minh cung vay, ngon vl :D

Download-Button
Tải xuống ngay

tieugum

Member Mới
Có cách nào cho cái Windows Explorer quay về giống của Windows 10 không ạ?

dienvi81

Member Chính Thức
anh Máu ơi, bản win này không tích hợp IE. Giờ muốn có IE thì có cách nào không. Cảm ơn anh

anhviet0008

Member Tích Cực
cho hỏi bản này dùng chuẩn MRB hay UEFI vậy mọi người :M021:

HaiThuyPhuong

Member Mới
bạn à bác đây là trùm rồi nhé do bận bịu bên laptopphonglinh.com nhé nên cứ từ từ đợi thôi

phần mềm thì startiback nhé bạn không chiếm nhiều tài nguyên máy đâu bạn

nếu bản không nhầm bạn cứ test win 10 trên máy ram 4gb với bản ghost của bác khatmau_sr thì bao mượt mà nhé còn tùy theo time bạn sử dụng biết bảo dưỡng thì mượt dài dài nhé

như hình thì preactive nhé còn không giờ @ctive win 10 đâu khó đâu bạn Mã đầy trên gg không thì dùng tool xong xóa nếu sợ virus, giờ @ctive bản KTS luôn rồi chứ bạn lo gì
Khas
bạn à bác đây là trùm rồi nhé do bận bịu bên laptopphonglinh.com nhé nên cứ từ từ đợi thôi

phần mềm thì startiback nhé bạn không chiếm nhiều tài nguyên máy đâu bạn

nếu bản không nhầm bạn cứ test win 10 trên máy ram 4gb với bản ghost của bác khatmau_sr thì bao mượt mà nhé còn tùy theo time bạn sử dụng biết bảo dưỡng thì mượt dài dài nhé

như hình thì preactive nhé còn không giờ @ctive win 10 đâu khó đâu bạn Mã đầy trên gg không thì dùng tool xong xóa nếu sợ virus, giờ @ctive bản KTS luôn rồi chứ bạn lo gì
Bác KhatMau làm bên laptopphonglinh à, id là gì thế :)

phong1301

Member Chính Thức
mình cài xong mất acti win ,ai có file acti windown cho mình xin với ,thanks mọi người trước

superdanhpro

Member Chính Thức
kỳ vậy ta em tải bản gaming TBI, làm tới bước chọn file TBI thì nó báo lỗi Error Image for windows : the image file requires an updated version of this program, làm sao fix cái này đc mấy bác. em đã kiểm tra mã md5 sha-1 thấy không sai

Sửa lần cuối:

benbin

Member Chính Thức
Cứ ghost nhẹ và không lỗi là dùng thôi.

yeuwapviet

Member Tích Cực
Không biết khi nào bác thớt up bản mới nhỉ, đùng bản này khá ổn từ khi ra tới h. mong bác up lên bản win mới nhất mà mượt như bản này

anhlasai

Member Mới
co cách nào để em lấy lại đc chương trình xem ảnh photos của win 10 ko ạ,vì em có việc cần dùng nó,tiện hơn so với dùng photoshop để cắt ảnh

huongmuine

Member Mới
Mình rất thích các bản ghost của chủ thớt. Mong chủ thớt ra bản mới. Cảm ơn khatmau đã chia sẻ các bản ghost rất chất lượng.

luanvnroom

Member Mới
Cảm ơn bản Ghost tuyệt vời! Mình không bật được Audio Manage > Cổng Audio phía trước case của mình không dùng được, chỉ dùng được cổng audio phía sau. Khác phúc như thế nào?

concuada

Member Chính Thức
Bản ghost đúng là mượt cuwjcj kỳ :) Mỗi cái là khi cài vào thì "nhìn thấy các máy khác" trong mạng LAN nhưng "các máy khác trong cùng mạng LAN không nhìn thấy máy này" :(
Mặc dù đã tìm mọi chỗ để setsup mà có vẻ không khả thi :(

xavinhbinh

Member Mới
cho em hỏi? bản bình thường với bản gaming khác nhau chổ nào ạ?
em thắc mắc không biết sài bản nào ạ?