• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Windows 18 Luxury [x86 & x64] - Full Soft - Nhanh, Mượt Nhẹ by Lehait [Legacy - UEFI]

santana189

Member Chính Thức
Thích
1
mình cài bản ghost này trên laptop dell 5548 dùng rất ok. thời gian khỏi động nhanh, dùng nửa ngày và cài các app liên quan đến công việc chưa thấy lỗi gì. cám ơn bạn bản ghost rất tốt

hcdung18

Member Tích Cực
Thích
27
Bản này khắc phục tốt lỗi 100% Full Disk và hoạt động ổn. Nhưng khi cài xong thì IDM báo lỗi còn 9 ngày phải cr@ck.

baldquang

Member Chính Thức
Thích
0
Bản ghost nầy rất tuyệt vời.Cám ơn Lehait rất nhiều.

Leha_IT

Zack Steward
Thành viên BQT
Thích
2,097
bật rồi bạn. win chạy mượt, đẹp, up driver online ngon. mỗi tội khởi động chậm.
mình thường cài bằng winnt ổ dạng legacy rồi chuyển thành uefi
Ok bạn để sắp tới mình làm bản mới xem sao

hoangvuvn06

Member Chính Thức
Thích
0
Bản này mượt, ngon. Có điều khong thích themes + bộ icon này.Ad chỉ cho mình cách đưa về mặc định dc k ạ

tuanxitai

Member Chính Thức
Thích
1
Anh cho em hỏi chút ạ, sao em ghost bản này trên ổ UEFI , khởi động lên toàn bị báo lỗi file winload.exe nhỉ, có cách nào khắc phục không ạ (em đang dùng win 7 UEFI giờ muốn ghost thêm cái win 10 này mà ghost xong không vào được win 10 chỉ vào đc win 7 mặc dù , md5 đã chuẩn ạ)

Leha_IT

Zack Steward
Thành viên BQT
Thích
2,097
chủ topic cho mình hỏi mình dùng main Ga-h81m-ds2, mình chỉnh trong bios sao mà giờ nó không nhận usb nữa, chủ topic hay các bạn nào biết chỉnh lại cho mình xin hình ảnh với, mình dùng đủ mọi cách reset lại bios mà vẫn không được, cảm ơn mọ người
Đặt lại bios về mặc định đi bạn

Leha_IT

Zack Steward
Thành viên BQT
Thích
2,097
Bản này mượt, ngon. Có điều khong thích themes + bộ icon này.Ad chỉ cho mình cách đưa về mặc định dc k ạ
Mình chuẩn bị có bản mới icon mặc định windows 8 nhé

Leha_IT

Zack Steward
Thành viên BQT
Thích
2,097
Anh cho em hỏi chút ạ, sao em ghost bản này trên ổ UEFI , khởi động lên toàn bị báo lỗi file winload.exe nhỉ, có cách nào khắc phục không ạ (em đang dùng win 7 UEFI giờ muốn ghost thêm cái win 10 này mà ghost xong không vào được win 10 chỉ vào đc win 7 mặc dù , md5 đã chuẩn ạ)
Bạn xem nạp boot chuẩn chưa

hcdung18

Member Tích Cực
Thích
27
Không hiểu sao máy mình cài thì ngon, mà máy Dell 5430 khác cài vào khởi động chậm quá.

quochoandkh

Member Tích Cực
Thích
27
Từ ngày có onekey là mình biết ghost. Vừa onekey bản này thấy cũng mượt mà lắm.

Leha_IT

Zack Steward
Thành viên BQT
Thích
2,097
Từ ngày có onekey là mình biết ghost. Vừa onekey bản này thấy cũng mượt mà lắm.
Trải nghiệm version 2 đi bạn. Mình thấy mọi người bảo với mình ngon hơn version này đó

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm