• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Windows 18 Luxury [x86 & x64] - Full Soft - Nhanh, Mượt Nhẹ by Lehait [Legacy - UEFI]

tretoday85

Member Chính Thức
Thích
5
bản này dùng cũng ngon cơ mà khởi động chậm không cài đc app trên chợ toàn báo lỗi .. something..... vẫn chưa khắc phục dc

Cuongneu201x

Member Danh Tiếng
Thích
222
Không bật được nha bạn
bạn có thể hướng dẫn cách cài lại Edge vào bản này không vì nhiều bạn của mình bảo có Edge dùng đọc file PDF sướng hơn, chứ hiệu suất với đẹp thì bản này quá ngon rồi

Leha_IT

Zack Steward
Thành viên BQT
Thích
2,108
bạn có thể hướng dẫn cách cài lại Edge vào bản này không vì nhiều bạn của mình bảo có Edge dùng đọc file PDF sướng hơn, chứ hiệu suất với đẹp thì bản này quá ngon rồi
Mình cũng chưa thử lại :) mỗi người mỗi ý quá :D

NCQUY

Member Chính Thức
Thích
0
Bản này bác còn giữ Calculator không bác :( Công việc em cần cái đó mà mấy bác dạo này thịnh hành vứt đi thế

nhokstar37

Member Mới
Thích
1
Sao mình cài bản x64 iso không cài được trên mini win x64 nhỉ
Phải cài trên mini win x32 mới được, mà đây là bản x64 mà ?

Leha_IT

Zack Steward
Thành viên BQT
Thích
2,108
Bản này bác còn giữ Calculator không bác :( Công việc em cần cái đó mà mấy bác dạo này thịnh hành vứt đi thế
Bác cài đặt từ store lại là được mà bác

Leha_IT

Zack Steward
Thành viên BQT
Thích
2,108
Sao mình cài bản x64 iso không cài được trên mini win x64 nhỉ
Phải cài trên mini win x32 mới được, mà đây là bản x64 mà ?
Bạn xem lại cách cài nhé. Mình cài trên mini nào và win x bao nhiêu cũng được

[C]ake

Member Chính Thức
Thích
9
Các bác cho e hỏi giữa chuẩn Legacy-MBR vs UEFI-GPT thì hiệu năng sử dụng có chênh lệch gì không hay chỉ giúp khởi động nhanh hơn thôi ạ. E đang muốn chuyển đổi định dạng nên muốn tham khảo ý kiến. Mong các bác chỉ bảo.

emperor.cx

Member Mới
Thích
0
Cho e hỏi bản này sao k kích hoạt được Game Mode vậy? hay là phiên bản này bác Lê Hà lược bỏ luôn phần Gaming vậy?

pham kien 90

Member Chính Thức
Thích
1
cho mình hỏi với mình cài bản 64 .ISO xong ko có cr@ck win với word thì down thuốc ở đâu bạn eei ! ?????

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm