• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm New Upload Ghost Windows 7 Professional 64 Bit No Soft & Full Soft (Office 2013) - Actived

BoyBanhBeo

Member Mới
Thích
0
Không biết do mạng hay do Fshare, tui down 3 ngày đc có 5% v.v

BoyBanhBeo

Member Mới
Thích
0
nói chứ bác xem lại tí, sao tui cũng down fshare bản ghost khác 4-5gb ầm ầm, của bác phải wa vip mà lâu lâu tín hiệu còn chập chờn, down lè lưỡi luôn ... hem có ý gì chê, chỉ mong bác kiểm tra lại để ae dễ download thoai. Cám ơn bác.. vừa down xong để tui test heh

dibuikiemcom

Member Mới
Thích
1
nói không phải chê nha ban.....trước giờ mình down rất nhiều bản ghost win 7 để chiến game......tìm mãi và sử dụng rất nhiều bản ghost để test mà không thấy bản nào ưng ý......từ khi bạn ra 2 bản 32bit vs 64bit.....mình xài rất ok....rất hài lòng.....thanks bạn nhìu nha.....iu rồi đấy :still_dreaming::still_dreaming::still_dreaming:

luckystar1314

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,188
nói không phải chê nha ban.....trước giờ mình down rất nhiều bản ghost win 7 để chiến game......tìm mãi và sử dụng rất nhiều bản ghost để test mà không thấy bản nào ưng ý......từ khi bạn ra 2 bản 32bit vs 64bit.....mình xài rất ok....rất hài lòng.....thanks bạn nhìu nha.....iu rồi đấy :still_dreaming::still_dreaming::still_dreaming:
Oh, rất hưng phấn. Cảm ơn bạn :sweet_kiss:

courtesy

Member Chính Thức
Thích
14
Chủ thớt cho hỏi thêm cái C++ với, mình thấy bạn chi cài c++ 2005, mà thường bản full soft mọi người thường cài full,cái c++ có tác dụng gì vậy bác ? hơi bị gà trong dùng máy tính nên mong ae chỉ giáo :feel_good::feel_good::feel_good: Ah mình đang dùng bản 64bit full soft, phải nói là rất mượt và rất nuột, thanks bác thớt nhìu :beauty::beauty::beauty::sweet_kiss::sweet_kiss::sweet_kiss:

luckystar1314

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,188
Chủ thớt cho hỏi thêm cái C++ với, mình thấy bạn chi cài c++ 2005, mà thường bản full soft mọi người thường cài full,cái c++ có tác dụng gì vậy bác ? hơi bị gà trong dùng máy tính nên mong ae chỉ giáo :feel_good::feel_good::feel_good: Ah mình đang dùng bản 64bit full soft, phải nói là rất mượt và rất nuột, thanks bác thớt nhìu :beauty::beauty::beauty::sweet_kiss::sweet_kiss::sweet_kiss:
Microsoft Visual C++ (còn được gọi là MSVC) là một sản phẩm Môi trường phát triển tích hợp (IDE) cho các ngôn ngữ lập trình C, C++, và C++/CLI của Microsoft. Nó có các công cụ cho phát triển và gỡ lỗi mã nguồn C++, đặc biệt là các mã nguồn viết cho Microsoft Windows API, DirectX API, và Microsoft.NET Framework.
Bạn tải Full MS Visual C++ 2005 to 2013 1click ở đây
Cảm ơn bạn :smile:

longtoby

Member Chính Thức
Thích
16
đang dùng bản x64 này của bác đây, rất mượt, ổn định ko thấy lỗi j, chơi LOL ko bị tuột fps. Thank bác nhiều.:sweet_kiss:
Cho mình hỏi Win với Office bản này update thoải mái dc ko, lỡ để auto update, thấy nó update khá nhiều ko biết sau này có bị mất actived ko bác :sweat:

luckystar1314

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,188
đang dùng bản x64 này của bác đây, rất mượt, ổn định ko thấy lỗi j, chơi LOL ko bị tuột fps. Thank bác nhiều.:sweet_kiss:
Cho mình hỏi Win với Office bản này update thoải mái dc ko, lỡ để auto update, thấy nó update khá nhiều ko biết sau này có bị mất actived ko bác :sweat:
Bác cứ update bình thường.
Theo mình bác update mấy cái cần thiết: .net 4.5.2, Driver,.. chứ update full nặng lắm

henxui25

Member Tích Cực
Thích
26
bác lucky star test lại các bản ghost xem có bị crash FF k?! mình thì cứ mở video lên là crash :( chuyển sang bản khác là ok ngay!!!

luckystar1314

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,188
bác lucky star test lại các bản ghost xem có bị crash FF k?! mình thì cứ mở video lên là crash :( chuyển sang bản khác là ok ngay!!!
Uh, bác chuyển qua dùng Chrome giúp mình nhé. Lỗi chắc do adobe đã cũ, bạn gỡ và cài lại adobe xem nhé.

huy2261995

Member Mới
Thích
0
shop ơi bản ghost này chiến game tốt không :3.. với cả bản no soft là phải tự @ctive win ạ?

Bài xem nhiều