• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Windows 7 Ultimate 64-Bit [Some Soft + Full Driver + Update] By RouJi

N.G DeeJay

Member Chính Thức
Thích
4
Đang xài lại nhảy mafn hình xanh
Problem signature:
Problem Event Name: BlueScreen
OS Version: 6.1.7601.2.1.0.256.1
Locale ID: 1066

Additional information about the problem:
BCCode: 50
BCP1: FFFFFA8009F9A000
BCP2: 0000000000000001
BCP3: FFFFF88004D0F585
BCP4: 0000000000000000
OS Version: 6_1_7601
Service Pack: 1_0
Product: 256_1

Files that help describe the problem:
C:\Windows\Minidump\061218-5694-01.dmp
C:\Users\Administrator\AppData\Local\Temp\WER-6942-0.sysdata.xml

Read our privacy statement online:
http://go.microsoft.com/fwlink/?linkid=104288&clcid=0x0409

If the online privacy statement is not available, please read our privacy statement offline:
C:\Windows\system32\en-US\erofflps.txt

hunter_dimond

Member Chính Thức
Thích
3
Không biết có ai bị giống mình ko ?
Máy mình trước khi ghost bản này thì check ổ đĩa bằng crystal disk info cho kết quả sức khỏe tốt.
Sau khi ghost xong thì check ổ đĩa bị "caution" lỗi "reallocated sectors count".
Thế là mình quay về với bản ghost cũ, check ổ đĩa lần nữa thì sức khỏe tốt @.@
Bản ghost này thực sự tốt, mọi thứ đều OK trừ lỗi nêu trên, ko biết có ai biết cách khắc phục ko nhỉ ?

letme721989

Member Chính Thức
Thích
1
Mình bị lỗi này fix sao vậy bạn ơi, ngoài ra sao mình cũng không update được.

huutoan

Member Mới
Thích
1
Cho mình hỏi ghost bản này cho laptop Dell Inspiron 14 3462 nhưng lại bị thiếu driver như hình, mình tải từ web của hãng nhưng vẫn không cài được. Cũng đã thử các bản ghost khác nhưng vẫn không nhận driver.

ictht

Member Tích Cực
Thích
39
Cho mình hỏi ghost bản này cho laptop Dell Inspiron 14 3462 nhưng lại bị thiếu driver như hình, mình tải từ web của hãng nhưng vẫn không cài được. Cũng đã thử các bản ghost khác nhưng vẫn không nhận driver.

Bác nên tải driver từ hãng về trước, cài bản win trắng rồi cài driver chắc là được thôi.

Trường Nguyễn 01

Member Chính Thức
Thích
4
Đã cài, thấy mượt thật, nhưng lỗi thiếu drive, phải rành mới bit cài drive ok được.
Thêm nữa là lỗi slep máy xong bật ko vào dc. phải tắt nguồn máy rồi mở lại

caohoang8888

Member Chính Thức
Thích
0
Đã cài, thấy mượt thật, nhưng lỗi thiếu drive, phải rành mới bit cài drive ok được.
Thêm nữa là lỗi slep máy xong bật ko vào dc. phải tắt nguồn máy rồi mở lại
Có cách khắc phục cái k sleep đc mà bạn vào driver tắt cái nào ấy là đc mà trc mình cũng bị

TieuPhien

Member Chính Thức
Thích
0
Bản ghost bị lỗi font VNARIAL.TTF
Vào game gõ chữ lỗi tùm lum luôn
gõ bảng mã TCVN3 bị lỗi loằng tờ ngoằng

Vynkk

Member Mới
Thích
1
Rouji này, bản ghost này của bác xài chơi game mượt lắm luôn. Tin tôi đi tôi đã thử rất nhiều bản ghost của khatmau, LeHa,... từ 2012 2013 đến tận mấy bản 2019 gần đây nhưng không có bản nào mượt bằng bản này. Nếu bác có thời gian thì hãy làm 1 bản mới nhé, chắc mọi người sẽ vui lắm đấy.

RouJi

Ko làm ghost với hỗ trợ nữa nhé! Mk bận học
Thành viên BQT
Thích
817
Rouji này, bản ghost này của bác xài chơi game mượt lắm luôn. Tin tôi đi tôi đã thử rất nhiều bản ghost của khatmau, LeHa,... từ 2012 2013 đến tận mấy bản 2019 gần đây nhưng không có bản nào mượt bằng bản này. Nếu bác có thời gian thì hãy làm 1 bản mới nhé, chắc mọi người sẽ vui lắm đấy.
Hồi đó mình có thời gian chứ giờ mình học nhiều quá, mấy năm rồi chắc chả nhớ gì nữa rồi :)) hồi đó diễn đàn có mấy ông tranh nhau làm ghost sôi nổi chứ giờ đam mê nó cũng dứt :v. Giao diện thay đổi + qc tùm lum. Có nói với ad rồi mà ông ngơ cũng chịu :))
Trong thời gian tới mình sẽ tạo blog riêng. Có lẽ vậy >.<
Mình ghim cmt rồi, nhớ like bài viết nha ahihi. Cảm ơn bạn nha!

Thích
1
Hồi đó mình có thời gian chứ giờ mình học nhiều quá, mấy năm rồi chắc chả nhớ gì nữa rồi :)) hồi đó diễn đàn có mấy ông tranh nhau làm ghost sôi nổi chứ giờ đam mê nó cũng dứt :v. Giao diện thay đổi + qc tùm lum. Có nói với ad rồi mà ông ngơ cũng chịu :))
Trong thời gian tới mình sẽ tạo blog riêng. Có lẽ vậy >.<
Mình ghim cmt rồi, nhớ like bài viết nha ahihi. Cảm ơn bạn nha!
Hóng blog với bản ghost mới của bạn, ủng hộ 2 tay 2 chân luôn :D

Bài xem nhiều