• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Windows 7 Ultimate [Some Soft + No Driver + Update] Welcome Summer 2016 By RouJi

ota13

Member Chính Thức
Thích
9
Sao ghost bản này lên main asrock h110m-hdv xong rồi chạy lên win bình thường, cài driver xong khởi động lại là báo lỗi file winload.efi

ikennylee

Member Chính Thức
Thích
1
sau 1 tuần sử dụng bị lỗi này, giờ muốn vào mạng cứ phải install driver net lại. vào mạng thì lag cực luôn =(

RouJi

Ko làm ghost với hỗ trợ nữa nhé! Mk bận học
Thành viên BQT
Thích
813
sau 1 tuần sử dụng bị lỗi này, giờ muốn vào mạng cứ phải install driver net lại. vào mạng thì lag cực luôn =(
Cái đó là do mạng chứ đâu phải do ghost :M010:

RouJi

Thành viên BQT
Thích
813
mạng bt bạn à, dùng wandriver install lại NET thì vào được. 1 lúc sau lại bị tiếp
Chịu rồi mạng máy bạn có vấn đề, ở mình đây một wifi bắt bị lỗi vậy một wifi bình thường.

babyboy73

Member Mới
Thích
0
Bản ghost dùng mượt lắm, cám ơn bạn :).
Theme lạ, đẹp.Chỉ còn 1 điều mình hơi khó chịu là cái thanh search, nhiều khi không biết mình gõ có đúng chính tả k, gõ k ra thứ mình cần tìm lại phải delete gõ lại hơi bất tiện.
Bạn có cách khắc phục cái này k, để mình tự làm, hay bạn cho mình tên theme để mình google xem có cách fix k?.
Cám ơn bạn lần nữa ^^.

nminhtan

Member Mới
Thích
1
update update convenience rollup the nao ? co1 j moi71 me hon ko ? neu dc cho huong dan luon nha ban .thnank

RouJi

Thành viên BQT
Thích
813
Bản ghost dùng mượt lắm, cám ơn bạn :).
Theme lạ, đẹp.Chỉ còn 1 điều mình hơi khó chịu là cái thanh search, nhiều khi không biết mình gõ có đúng chính tả k, gõ k ra thứ mình cần tìm lại phải delete gõ lại hơi bất tiện.
Bạn có cách khắc phục cái này k, để mình tự làm, hay bạn cho mình tên theme để mình google xem có cách fix k?.
Cám ơn bạn lần nữa ^^.
Phi vụ này thì mình chịu rồi, cảm ơn bạn đã quan tâm sử dụng, mình cũng sắp nhận lớp rồi nên bận :M025:, thank vì bạn đã like ủng hộ tinh thần cho mình.
update update convenience rollup the nao ? co1 j moi71 me hon ko ? neu dc cho huong dan luon nha ban .thnank
Up thì sức nặng tăng lên gấp đôi thôi ;)

lamdia80

Member Chính Thức
Thích
7
Cài bản này mượt nhưng chơi CF { Đột Kích }khi cao điểm thì bị đơ, văng ra khỏi game.............

votanmanh100

Member Mới
Thích
0
cho mình hỏi theme cua bạn là gì vậy? có thể cho mình link tải đc k mình thích theme của bạn

pham van trien

Member Chính Thức
Thích
1
Sao mình check đủ kiểu đúng md5 rồi mà ghost xong (ghost laptop) toàn màn hình xanh thôi bạn ak! Máy PC thì ok không vbaans đề gì cả chẳng biết sai cái gì nữa hay là không tương tích với laptop

0hyears

Member Chính Thức
Thích
4
gỡ mấy cái màu mè giao diện làm ntn đó bạn ? muốn cho nó như win bình thường ạ

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm