• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Windows 7 Ultimate [Some Soft + No Driver + Update] Welcome Summer 2016 By RouJi

quanvu_nd

Member Danh Tiếng
Thích
193
Bản này em cho chạy Directx,Visual C++,NetFramework lúc burn ghost hả @RouJi

RouJi

Ko làm ghost với hỗ trợ nữa nhé! Mk bận học
Thành viên BQT
Thích
813
gỡ mấy cái màu mè giao diện làm ntn đó bạn ? muốn cho nó như win bình thường ạ
Bản này mình thay đổi khá nhiều vào hệ thống rồi bạn, trở về mất time lắm. Bạn dùng bản mới nhất của mình nhé.

hacoihb

Member Tích Cực
Thích
10
Vừa test xong. bản này thứ nhất là không có mấy cái hình nền giống thớt quảng cáo. Thứ 2 . tính từ lúc ghost xong. reset ngồi chờ loader . mất 8p và load rất lâu ( máy cấu hình i3 2100 , ram 4gb ). Thứ 3 vào đến win cái theme mặc định thì bấm nút start lên thì chỉ có icon không có chữ @@ .

thứ 4 . thiếu quá nhiều soft cần thiết cho 1 bản win. (KL Codec, font văn phòng, Foxit reader, 1 trình duyệt web.... )

ý kiến cá nhân góp ý thôi nhé :D tôi vẫn thích bản ghost của bạn này hơn http://phienbanmoi.com/threads/ghos...hinh-full-soft-actived-update-11-2015.102024/

Tuy bản 64 bit có bị lỗi IE nhưng không thành vấn đề. tôi đã test bản này rất lâu. và rất thích về độ ổn định. Mong là bạn lucky này sẽ ra 1 bản mới update và sửa lại các lỗi cũ

RouJi

Ko làm ghost với hỗ trợ nữa nhé! Mk bận học
Thành viên BQT
Thích
813
Hình up lên web bị nó del hết rồi, vài hôm mình ghost lại bản này up lại hình cho mấy bạn nhé! :)

ku bjn

Member Mới
Thích
0
có bác nào bị lỗi không thể kết nối máy chủ lol không vậy

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm