• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Windows 7 Ultimate [x64][4,3Gb] - Fullsoft mới nhất, không cá nhân hóa

Bạn thấy bản ghost này thế nào?

• Số thành viên bình chọn
    877

Le Ngoc Bo

Member Chính Thức
Thích
2
thì em có rành về vi tính đâu. thế thợ nó phân vùng ổ cứng rồi . giờ ghost bản này có sợ bị nữa ko . e ngán ra thợ lắm rồi
anh kiểm tra xem ổ bad không ( bad thì dùng đĩa hirent boot
sửa lỗi Bad Sector của dĩa cứng bằng HDD Regenerator) . nếu không bad Sử dụng chương trình Partition Magic phân vùng lại và actived cho phân vùng cài win nhé

hungyx

Member Chính Thức
Thích
1
thế ko cần làm những cái đó ghost lun có dc ko

hungyx

Member Chính Thức
Thích
1
ổ bad thi ghost se lỗi ,ổ k bị bab mà k actived ghost cũng bị lỗi
hi . a liều ghost thế là dc e à . ko bị lỗi gì cả may quá :adore: . bản này chạy ngon lành cành đào chưa xuất hiện lỗi gì cả .mỗi tội khởi động hơi đầu lâu chút thôi

hungyx

Member Chính Thức
Thích
1
à còn nữa có mỗi cái thời tiết sao nó ko kết nối dc thôi .

cauchu73353

Member Chính Thức
Thích
1
bạn khatmau cho gà mờ hỏi tí, mình muốn lấy bản của bạn làm quán nét mà khổ nỗi mình dùng card màn hình nvidia for 210 của giga tự auto driver thì dùng tí nó bị màn hình xanh, giờ mình muốn làm nó khỏi bị thì tới phần auto driver thì bỏ tick phần nào để tự cài cho nó khỏi bị, hoặc nếu mình muốn tắt hết driver tự động dùng 3D chip tải driver chuẩn theo main thì phải tải các loại driver nào đủ dùng cho quán nét, sợ dùng 3D chip có mấy cái driver ko cần dùng cài thì mất công :byebye: chỉ dẫn dùm mình nhé, tìm bản x64 cho quán nét mà ưa í bản này thì dính phải cái card VGA này, máy ko có card thì ngon lành cành đào

hungyx

Member Chính Thức
Thích
1
bản này dùng quá ngon đó .tôi sử dụng đến giờ chưa gặp lỗi gì cả

cauchu73353

Member Chính Thức
Thích
1
Sau khi ghost xong mình vào face thì bị ntn chỉnh lại bình thường được không vậy ad

suydoibc

Member Mới
Thích
3
cái này theo mình biết là do chrome nó up lên bản mới bị lỗi hiển thị
khởi động trình duyệt Chrome và truy cập đường dẫn:

chrome://flags

Nhấn Ctrl-F và tìm "DirectWrite", sau đó chọn "Disable DirectWrite" và nhấn vào "Enable" (Bật).

Tắt trình duyệt Chrome và khởi động lại, sau đó thử truy cập vào các website bị lỗi và bạn sẽ thấy lỗi trên đã được khắc phục.
Nguồn : http://saigonpixel.vn/

cauchu73353

Member Chính Thức
Thích
1
cái này theo mình biết là do chrome nó up lên bản mới bị lỗi hiển thị
khởi động trình duyệt Chrome và truy cập đường dẫn:

chrome://flags

Nhấn Ctrl-F và tìm "DirectWrite", sau đó chọn "Disable DirectWrite" và nhấn vào "Enable" (Bật).

Tắt trình duyệt Chrome và khởi động lại, sau đó thử truy cập vào các website bị lỗi và bạn sẽ thấy lỗi trên đã được khắc phục.
Nguồn : http://saigonpixel.vn/

Tks bạn mình chỉnh được rồi

MadMonkey

Member Mới
Thích
0
TuTình hình là ghost xong máy chạy rất ngon, game khỏe, mà khởi động máy đến tận 5 phút, ai biết khắc phục khoản này ko :(((

kjd9x

Member Tích Cực
Thích
55
TuTình hình là ghost xong máy chạy rất ngon, game khỏe, mà khởi động máy đến tận 5 phút, ai biết khắc phục khoản này ko :(((
sao ky vay ? cai nhieu chuong trinh lam thi cung chi load khoang 1 - 2p la vao duoc win roi :D

MadMonkey

Member Mới
Thích
0
sao ky vay ? cai nhieu chuong trinh lam thi cung chi load khoang 1 - 2p la vao duoc win roi :D
sao ky vay ? cai nhieu chuong trinh lam thi cung chi load khoang 1 - 2p la vao duoc win roi
nó load màn hình DELL xong ra màn hình đen có dấu "_", chờ màn hình đó hết gần 5p rồi, vào dc win thì load bình thường bác ạ

vhtn8381

Member Chính Thức
Thích
0
Có bản ghost full soft 7X64KM.GHO của bác khatmau,mình ghost xong nó nhả Mã và ko tài nào cr@ck lại dc,remove bằng winloader rồi cai lai bang cái đó cũng ko dc ,win 7 loader extreme cung ko dc,mà remove watt cũng ko xong.Hjc,1 bản ghost xịn mà ko tài nào cr@ck dc ,ai giúp với

Bài xem nhiều