• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Windows 7 Ultimate [x64][4,3Gb] - Fullsoft mới nhất, không cá nhân hóa

Bạn thấy bản ghost này thế nào?

• Số thành viên bình chọn
    877

kjd9x

Member Tích Cực
Thích
55
Chào anh KhatMau !
Hiện em đang dùng bản ghost của anh rất ổn định nhưng em muốn bỏ phần hiren boot tích hợp sẳn vào thì bỏ như thế nào anh có thể hướng dẫn cách bỏ được không? Tại em không dùng đến nên muốn lượt bỏ để tiết kiệm 3s lúc boot vào ấy mà !
Cám ơn anh!
3s chẳng mất thời gian của bạn là bao nhiêu đâu, ngược lại khi gặp trường hợp cần thiết thì boot nó sẽ rất có ích cho bạn đó :)

thanlong2910

Member Tích Cực
Thích
26
Chào anh KhatMau !
Hiện em đang dùng bản ghost của anh rất ổn định nhưng em muốn bỏ phần hiren boot tích hợp sẳn vào thì bỏ như thế nào anh có thể hướng dẫn cách bỏ được không? Tại em không dùng đến nên muốn lượt bỏ để tiết kiệm 3s lúc boot vào ấy mà !
Cám ơn anh!
Chuột phải MY COMPUTER -> Advanced System Settings -> tab Advanced -> Mục Startup and Recovery -> Settings -> Phần Time to Display list of OS -> giảm xuống 0s

anhduy2306

Member Mới
Thích
0
Có bản ghost full soft 7X64KM.GHO của bác khatmau,mình ghost xong nó nhả Mã và ko tài nào cr@ck lại dc,remove bằng winloader rồi cai lai bang cái đó cũng ko dc ,win 7 loader extreme cung ko dc,mà remove watt cũng ko xong.Hjc,1 bản ghost xịn mà ko tài nào cr@ck dc ,ai giúp với
mình cũng bị y như bác này, bị nhả Mã xong ko tài nào cr@ck lại đưuọci giup với

minhminh29

Member Chính Thức
Thích
7
bạn thử ghost lại lần nữa thử, sau khi ghost thành công rồi , đợi máy nhận driver xong xuôi, bạn down win7loader khác và chạy cr@ck lần nữa thử.
trường hợp nhả cr@ck sau khi ghost mình chạy lại là cr@ck dc.
nếu vẫn ko đc thì mình chia tay. hãy tìm cho mình ng iu mới :))).
mình dùng bản này 2 năm chỉ thấy vài lỗi nhỏ lặt vặt. lâu lâu báo not responding. nói chung là ok.
máy mình asus K55VD chạy vi vu.

skyfall_90

Member Mới
Thích
0
Win7 trở về sau theo em không cần cr@ck làm gì, cr@ck hơn được cái mất chữ ở màn hình, cr@ck xong phải tắt up của win không thì một đống virut của máy chủ lạ. Bạn up lên win10 đi, mình cũng dùng win8.1 lậu giờ đang dùng win10, nhanh hơn hẳn.

thanhly7479

Member Chính Thức
Thích
8
Khatmau hay bạn nào cho mình xin riêng file cài Menuboot cứu hộ đa năng có Norton Ghost này được không? Mình cảm ơn nhiều!

kenzenyb

Member Chính Thức
Thích
0
bác ơi mình ghost xong nhưng sao nó không nhận cổng usb vậy lắm chuột không dây vô không nhận :((

Bài xem nhiều