• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Ghost Windows 7 Ultimate x64 Allmain - Nosoft - Không cá nhân hóa

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,223
Bạn ơi !!!!
Bạn làm bản Ghost Windows 7 Ultimate x64 trên máy ảo hay là máy thật đó

Tôi muốn là trên VMware Workstation mà không được. Có cách nào chăng ?????
Máy ảo VMWare cũng được mà anh, nhưng em có 2 máy 1 lap 1 PC nên hay làm trên máy thật, máy ảo chạy hơi lag, chậm nên không thích lắm :D

bethantoc

Member Tích Cực
Thích
97
Lỗi ảnh rồi bác ơi. Lúc nào hết lỗi upload bác up lên 4share cái bác nhớ. Thank bác

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,223
Lỗi ảnh rồi bác ơi. Lúc nào hết lỗi upload bác up lên 4share cái bác nhớ. Thank bác
Sori, tài khoản trên photobucket của mình nó bắt nâng cấp lên Acc Pro mới cho nhìn nên không hiển thị, bản này mình không chút cá nhân hóa, không cài soft nên bạn cứ tải về mà dùng

TKTuan

Member Tích Cực
Thích
41
Cảm ơn nhiều;( bản ghost bạn làm cho công ty bóng đá toàn cầu windows7 32bis chạy OK; mình đang dùng nó) mình đang cần bản ghost windows7 64bis này. hiện nay các dòng laptop core i3, i5, i7 toàn dùng bản windows7 64bis( trong khi chờ bản windows 8 chính thức chưa phát hành) ; mà những bản này thì rất ít. tải về ngay thôi. nếu bạn làm thêm một bản ghost windows7 64bis full softs thì hay quá.

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,223
Cảm ơn nhiều;( bản ghost bạn làm cho công ty bóng đá toàn cầu windows7 32bis chạy OK; mình đang dùng nó) mình đang cần bản ghost windows7 64bis này. hiện nay các dòng laptop core i3, i5, i7 toàn dùng bản windows7 64bis( trong khi chờ bản windows 8 chính thức chưa phát hành) ; mà những bản này thì rất ít. tải về ngay thôi. nếu bạn làm thêm một bản ghost windows7 64bis full softs thì hay quá.
Bản này chả còn nhớ mình làm từ bao giờ nữa :D Nosoft + 1 link sharevnn mà cũng được 4444 (Tứ tử b-)) lượt tải rồi :D
Nhưng mà có mỗi 1 link thôi. acc Sharevnn này cũng hết hạn rồi, chắc die sớm :D Bản gốc mất rồi, không biết có ai up hộ được sang host khác k :(

TKTuan

Member Tích Cực
Thích
41
Bạn làm thêm bản ghost windows 7 64bis full softs đi, sẽ có rất nhiều người cần nó, bạn nhớ cài thêm mấy cái hình đẹp trong khi đợi , mình rất thích bản ghost win7 32bis bạn làm cho PBM.com ; có một số hình các em rất đẹp , nhìn rất đẹp trong khi ngồi chờ thật là thú vị (nhưng mình không dùng được vì có cái logo ghost talen, tên và SĐT của bạn ). làm bản mới nhớ đưa các em này vào nha. Thanks

huynhson0102

Member Chính Thức
Thích
0
link bị die rồi, chủ topic còn link bên host nào không? thanks....

huynhson0102

Member Chính Thức
Thích
0
Bản này làm hơn 1 năm rồi, thôi cho nó nghỉ hưu luôn :D Mình không còn giữ nó nữa.
Trước mình cũng dùng bản này, thấy ổn định lắm, nhưng hôm trước ổ cứng bị lỗi, format nên mất hết, dù sao cũng thanks vì 1 bản ghost tốt :D

wnilsd

Member Mới
Thích
0
Chào bạn, mình cho thể xin bản ghost win7 ultimate x64 nosoft nguyên gốc không tinh chỉnh được ko?

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,223
VNZ cùi mía, cho acc để up ghost cuối cùng xóa mà không thông báo :(

Chào bạn, mình cho thể xin bản ghost win7 ultimate x64 nosoft nguyên gốc không tinh chỉnh được ko?
Mình chắc không có, người khác thì không biết, tốt nhất bỏ ra 30p-1h mà làm bạn ạ, đâu khó đâu.

gagucool

Đơn giản là như vậy........
Thích
1,048

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm