• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Ghost Windows 8 Consumer Preview - Ver No Soft by Nguyễn Hải™

kingangle

Member Mới
Thích
0
Máy dang sài win Xp ghost win 8 vào phân vùng khác. Bây giờ nó chỉ nhận win Xp làm sao để tạo menu boot để có thể boot được cả 2 win

dangquang9a

Mr. Right
Thành viên BQT
Thích
1,489
Máy dang sài win Xp ghost win 8 vào phân vùng khác. Bây giờ nó chỉ nhận win Xp làm sao để tạo menu boot để có thể boot được cả 2 win
Dùng bootice để @ctive phân vùng cài win 8 trước sau đó khởi động vào win 8 và dùng easybcd để thiết lập

kienhollywoodnb

Member Chính Thức
Thích
3
Mình làm lâu rồi mà lười up, thôi kệ để ra bản Win8 Pro hay Ultimate thì làmb-)
xin chào bạn khatmau_sr Mình cũng dùng nhiều bản ghost của bạn..! nói chung tuyệt vời..! mình muốn bạn làm 1 bản ghost win8 pro sao chơi game đột kích dc , như bản win8 của hải phong nè.! vì bản này chơi game CF rất tôt..! còn 1 bản ghost win8 pro mới của bạn gì ấy nhỉ> (hi ). đẹp chât lượng hơn bản của hai phong . nhưng ko thể nào chơi CF dc..! Rất mong AE ky thuật cho ra lò 1 bản ghost win8 pro> chơi CF dc..!

Rainy

Member Tích Cực
Thích
37
xin chào bạn khatmau_sr Mình cũng dùng nhiều bản ghost của bạn..! nói chung tuyệt vời..! mình muốn bạn làm 1 bản ghost win8 pro sao chơi game đột kích dc , như bản win8 của hải phong nè.! vì bản này chơi game CF rất tôt..! còn 1 bản ghost win8 pro mới của bạn gì ấy nhỉ> (hi ). đẹp chât lượng hơn bản của hai phong . nhưng ko thể nào chơi CF dc..! Rất mong AE ky thuật cho ra lò 1 bản ghost win8 pro> chơi CF dc..!
cái vấn đề chơi game đc hay ko là tại vì bạn thiếu thư viện thôi. Tải thêm các bộ thư viện như C++, net framework, update driver....thì thể nào chả chơi đc

kienhollywoodnb

Member Chính Thức
Thích
3
cái vấn đề chơi game đc hay ko là tại vì bạn thiếu thư viện thôi. Tải thêm các bộ thư viện như C++, net framework, update driver....thì thể nào chả chơi đc
ban lai nham nua.! toi tuy chua am hieu nhieu ve ky thuat..! nhung may cai do toi cung thu va lam het roi.! tham chi toi con lay ban ghost cua hai phong coppy sytem32 sang win8 pro ma cung ko dc..!

theanhbg2000

Member Chính Thức
Thích
0
bản này @ctive chưa hả bác.bản win 8 pro của bác khatmau đẹp nhưng e không biết @ctive như thế nào .seach gu gồ rồi nhưng trả hiểu gì.đầu óc e nông cạn :D

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm