• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Ghost Windows XP SP3 Full Soft + Full Driver + Tích hợp Menu Boot cứu hộ By BaKuraHuy (1/2015)

BaKuraHuy

Huy Đầu Gấu
Thích
92
Tuy là Windows XP đã quá lỗi thời và nhưng mà nhiều người thích giao diện , những tính năng của WinXP phù hợp vời công việc và đặc biệt chơi game phù hợp với các máy cấu hình yếu.Hôm nay mình xin ra mắt bản Ghost Win XP SP3 này để phục vụ cho mọi người.
THÔNG TIN BẢN GHOST :
  • Được làm từ bộ cài Microsoft Windows XP Professional Sp3 x86 mới nhất (4/2014)
  • Làm trên máy ảo VirtualBox
  • Sử dụng spat 6.0.9.9 mới nhất + WanDrv6_WinXP.x86_6.2.2014.1209 (Tiếng Việt) mới nhất đảm bảo nhận đủ Driver cho đa số cấu hình hiện nay
  • Không lượt bỏ bất kì thành phần nào của win đảm bảo nhanh mượt ổn định
  • Windows đã được add theme royal và add Mã chính hãng !!!
  • Menu chuột phải được thu gọn
  • Tinh chĩnh windows nhanh mượt mà ổn định
  • Không cá nhân hóa
  • Đặc biệt đã được mình tích hợp menu cứu hộ trên HDD chuẩn Legacy của bác hiepsisoma
Sau đây là hình ảnh bản ghost và các soft được mình updata mới nhất hiện nay (1/14/2015) :

LINK FSHARE (1.9GB)
https://www.fshare.vn/file/VOIAKQOXF2QA
MD5
66D796803827D6F6B9B4F27824B669AB
LƯU Ý :
  • Check kĩ md5 trước khi ghost
  • Nếu có lỗi gì chụp hình mình sẽ giải quyết thắc mắc
  • Các máy laptop đời mới khuyến khích ko nên cài Win XP nha kiểm tra kĩ koi máy mình có hỗ trợ Win Xp không
P/S
Share xã láng nhớ ghi nguồn tks

Sửa lần cuối:

Luu Anh Vu

Member Chính Thức
Thích
1
sao khi cài đến chỗ copy nó báo thiếu .dll bạn

BaKuraHuy

Huy Đầu Gấu
Thích
92
Mười mấy năm kể từ khi xp ra đời thì các phần mêm tiên ích nó cũng có rồi. thực ra trong ms dos ns có tất cả ,các soft chỉ là thực hiện các câu lệnh trong windows mà thôi có hơn chỉ là về giao diện ,làm cho người dùng cơ bản dễ sử dụng,và sự đa chức năng .thực ra update chỉ cần thiết với những antivirus,một số phần mềm ,khác nữa...cài nhiều vào làm ghost chỉ tổ nặng máy.
Những phần mềm mình cài là thiết yếu nhất ùi đó bạn.Còn antivurus thì tùy nhu cầu người dùng mà cài cái gì.Những soft updata thì đương nhiên nặng hơn 1 tí mà nó mượt mà hơn và tốt hơn các bản cũ bạn.Không làm nặng máy lắm đâu bạn.

Sửa lần cuối:

hoangz121

Member Chính Thức
Thích
0
ban oi ...ngoai link fshare ra co link cua google driver ko ban?

luongxhongd037

Member Chính Thức
Thích
4
Nhiều lúc các file ghost cò office 2003 có hỗ trợ đọc file 2007,2010,2013 nhưng có file đọc được có file lại không đọc được. Thế là lại phải gỡ ra cài office cao hơn :(((( .

gameboy321

Member Chính Thức
Thích
0
bác có link 4share hem mình hok có tk fshare và ghost bác có hỗ trợ font ký tự đặc biệt ko ♚♔
còn phần miềm thì toàn thứ mình cần ^^ và thích update mới cho ổn định chứ mã dos j` đấy thì mình biết = niềm tin

BaKuraHuy

Huy Đầu Gấu
Thích
92
bác có link 4share hem mình hok có tk fshare và ghost bác có hỗ trợ font ký tự đặc biệt ko ♚♔
còn phần miềm thì toàn thứ mình cần ^^ và thích update mới cho ổn định chứ mã dos j` đấy thì mình biết = niềm tin
Chưa úp lên bạn sử dụng các trang web get link ấy

test01

Member Tích Cực
Thích
10
đang ke1oo về test sẽ cho ý kiến sau nhé.........sao get lin vip ma` sao chậm wa'....chắc lý do ảnh hưởng đức cáp quang wa'.......

Lê Trọng Cương

Member Chính Thức
Thích
0
Sao mà mình dowload về không bản nào đúng MD5 là sao? Mình đã đổi máy để dow lại rồi cũng không được. Acc Vip Fshare đàng hoàng

Lê Trọng Cương

Member Chính Thức
Thích
0
Chắc điên mất thôi đã tắt PM Virut rồi mới dow cũng không được. Nản toàn tập

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm