• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm New Upload Ghost Windows XP SP3 (No Soft + Full Soft) (Full Driver) - Làm Theo Yêu Cầu

luckystar1314

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,189
Bác ơi giúp với! Cài bản ghost của bác xong thì cái keyboard a4tech KB-28G em cắm vào lại ko chạy được mấy phím phụ như Mute, volume+,-, Play,stop... Lúc trc mình dùng win 7-32 thì ngon lành ko vấn đề gì.
Cái này bạn dùng driver kèm theo hoặc dùng wandrv thử xem nhé.
Khả năng nhận driver of win xp thua win 7 mà.

luckystar1314

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,189

ht5511

Member Chính Thức
Thích
0
bác sao mình ghost cho lap core 2 dual p8400 ram 2 gb lại bị màn hình xanh và báo your pc need to be repaired và không làm gì đc ngoài việc cài lại win

lll_C7G_lll

♥→ Milker ←♥
Thích
72
À anh cho em hỏi bản ghost no soft lần khởi động đầu tiên (đủ driver) chiếm nhiêu Ram ạ em không để ý lúc đấy

Châu Văn ™

Member Chính Thức
Thích
1
Tôi bung ghost xong reset tới đoạn chạy nhận cấu hình là bị màn hình xanh là sao hả thớt?

kjd9x

Member Tích Cực
Thích
55
Tôi bung ghost xong reset tới đoạn chạy nhận cấu hình là bị màn hình xanh là sao hả thớt?
chắc máy bạn xui rồi :D
máy mình trước giờ xài win xp, cài bản này vào chạy ầm ầm ko bị gì hết

luckystar1314

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,189

ThuyNguyenDat

Member Mới
Thích
1
Seo chủ thớt ko up lên gg down về cho lẹ. hjz down lâu vật vã
Thank's chủ thớt nhiều nhé

luckystar1314

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,189

chipcomputer

Nam ca sĩ Lệ Rơi
Thích
1,264
tưởng bạn làm giúp các em học sinh thôi
mún free giúp các e học sinh lắm vì mình cũng rõ hoàn cảnh chúng nó mà , nhg mà 1 lần làm ghost là 1 lần ổ cứng hoạt động full công suất rất hại ổ , nên nếu bạn ở HP thì mình sẽ qua nhà làm cho bạn Free chỉ xin 1 cốc sâm sen giữa cái nóng mùa hè thui :D