• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm New Upload Ghost Windows XP SP3 (No Soft + Full Soft) (Full Driver) - Làm Theo Yêu Cầu

Trần Văn Quyền

Member Chính Thức
Thích
5
No Soft mà anh để thêm microsoft office 2003 thì ngon vs cleanr nữa :smile: (microsoft office 2003 cho nó nhẹ dễ dùng hề hề )

klezh_br

Member Tích Cực
Thích
56
ảnh die rồi up lai đi bác

cuongpham9691

Member Mới
Thích
0
Máy mình HP Probook 4530s có hợp với bản ghost này không vậy ạ?

Sửa lần cuối:

quangha.vn

Member Chính Thức
Thích
0
Em đã tải và dùng thử cho khá nhiều máy. Bản ghost khá mượt mà chạy tốt, nhưng em thấy có vài chỗ chưa đạt lắm. Font AD nên add thêm full font VN, ghost xong thì khởi động lên Card mạng nhận rất lâu dẫn tới ì máy. Hi vọng AD khắc phục cho ra bản ghost mới mượt mà hơn nữa. Bản No Soft AD nên tích hợp luôn OFFICE 2k3 + đọc 2k7 luôn cho nhẹ và phù hợp. Thanks.

Ba0Dragon

Member Chính Thức
Thích
10
bản no soft mà tận 1.5gb là nặng lắm bn ah, thấy mấy bản khác soft full đầy đủ những soft cần thiết mà khoàng 1.5gb ah

luckystar1314

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,189
Bản ghost này êm lắm. nhưng mỗi tội office 2010 chưa cr@ck...:cry:
cr@ck rồi nhưng sẽ có 1 số dòng máy bị nhả đó bạn
Mã:
bạn cr@ck lại theo link này nha: http://4share.vn/f/2e1d1919171a1b1b

Nathan Nguyễn

Administrator
Thành viên BQT
Thích
1,937
Em đã tải và dùng thử cho khá nhiều máy. Bản ghost khá mượt mà chạy tốt, nhưng em thấy có vài chỗ chưa đạt lắm. Font AD nên add thêm full font VN, ghost xong thì khởi động lên Card mạng nhận rất lâu dẫn tới ì máy. Hi vọng AD khắc phục cho ra bản ghost mới mượt mà hơn nữa. Bản No Soft AD nên tích hợp luôn OFFICE 2k3 + đọc 2k7 luôn cho nhẹ và phù hợp. Thanks.
Card mạng hiện chậm là do cái net 4.0 nhé :)

Nathan Nguyễn

Administrator
Thành viên BQT
Thích
1,937

thachcs

Member Chính Thức
Thích
2
file ghost full soft này rất tốt, mình đang dùng file này, mình ghost xong Office 2010 mất bản quyền. Mình cr@ck lại là dùng ngon. Cảm ơn Bạn đã làm ra file ghost quá tốt.