• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Ghost Windows XPSP3 Nosoft-Allmain

gagallus

The Last Chiken
Đây là bản ghost được làm từ bộ cài "Windows XP Professional SP3 x86 Incorporate August 2013"

Các thành phần chính:

+ Sử dụng Spat 6.0.9 và Wan Driver 5.3.2
+ Mặc định user Admin
+ Không cài software
+ Giao diện nguyên thuỷ
+ Không lượt bỏ bất cứ thành phần nào của win
+ Tích hợp Ghost vào menu boot
+ Mod icon desktop
+ Mod sound system
+ Hình ảnh:

Lê Quốc Tuấn

Tình yêu cho đi là tình yêu còn mãi
+ Mod icon desktop
+ Mod sound system
Vui lòng giải thích về vấn đề này để còn download về bạn.!

bansungloan

Member Tích Cực
Sao ko up link Fshare hoặc up.4share.vn để down cho ngon.Cái MF ngày nay chán vãi ra...:oh:

itcc90

Member Chính Thức
ban nay c0 add sata chua bac ????????????

Lê Quốc Tuấn

Tình yêu cho đi là tình yêu còn mãi
Vì nó đơn giản nên phải soi vào các mảng khác cho đỡ buồn. Các icon bạn mod thì tui nhìn thấy mỗi cái "thùng rác". Link MF dể chết lắm bác ơi. Mong được hỗ trợ từ các bạn khác. Hết

gagallus

The Last Chiken
Vì nó đơn giản nên phải soi vào các mảng khác cho đỡ buồn. Các icon bạn mod thì tui nhìn thấy mỗi cái "thùng rác". Link MF dể chết lắm bác ơi. Mong được hỗ trợ từ các bạn khác. Hết
Chụp thế bạn phải hiểu với cả mình ghi rõ chỉ thay đổi các icons ngoài desktop thôi, không đụng chạm gì nhiều vào theme mặc định của windows cả

Bài xem nhiều