• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent [Ghost] XP sp3 Full Soft, Offiice 2010,2007 chuẩn nhanh, mượt, cập nhật 3/2012, 1link 4share.vn

khoa186

Member Chính Thức
Thích
1
hợp gu , chuẩn luôn , down về chiến ngay trong đêm , hết thích dùng win7 rồi .

aoe1991

Quang MK
Thích
689
bản này hồi trước tải tại vn-zoom mục ghost team vz - về ghost thử ko bít máy các bác ghost sao chứ - cấu hình máy tôi :
core i5 - 650 - main JJW-H61M-D3 - ram 2g5 - vga 4670 - đến cái phần chạy easy driver pack thì nó báo lỗi rồi restart máy - ai biết lỗi này là gì không

tôi tải link 4 share bản work 2010 đấy x-(
Nhìn cấu hình máy bạn kokolo cũng khủng ra phết, nhưng core i5 chứng tỏ cũng là lap mới mới. k biết bạn kokolo đã test thử các bản ghost win XP khác chưa. Vì theo mình thấy lap càng về sau càng thích anti win XP -> cái kiểu mà main k hỗ trợ cài win XP nên cài toàn hỏng thôi, đặc biệt là cái dòng Lap Asus ấy!! :) Bạn check lại xem thử nhé??? !!! :D
Mà bạn k nói tiếp xem sau khi restart thì nó như thế nào, và có thể bạn bỏ hết tích ở cái EDP ấy đi, cho nó chạy k thôi, xem cụ thể ra sao!

Bạn ơi, máy bạn ghost win 7 đi. Cài win XP cho máy trên phí quá, ko hết hiệu năng. Bạn check MD5 xem chuẩn chưa
Nhiều khi cấu hình khủng vẫn muốn cài XP chạy cho ngon mà a, chơi game trên XP là cực khoái rồi. :)>-. Mà a cũng cẩn thận vs cái lỗi main k hỗ trợ XP đấy, k có lúc a lại cứ bị mọi người chém tơi bời thì khổ. ;;). Thấy a chăm chỉ tiếp thu và thẳng thắn quá, mọi người cứ thích chém anh. ;)) :))

tinh_phai_phoi

Member Chính Thức
Thích
2
bản ghots này mình đánh giá rất cao.chay mượt, nhanh,ổn định.
Thank bác chủ thớt nhiều.

TKTuan

Member Tích Cực
Thích
41
dùng thử rất nhiều bản ghost rồi, chỉ thích bản ghost của bạn thôi, chạy ổn định, không cá nhân hóa. cảm ơn nhiều nha

TKTuan

Member Tích Cực
Thích
41
bản này chạy rất chuẩn, cảm ơn nhiều .

thickchien

Member Mới
Thích
0
híc thế ko có link ở mediafile ah dơn cho nhanh chứ up ở 4share tớ dơn chắc nản quá

doisaylove

Member Chính Thức
Thích
2
ghost xong mình cài game half life 1.1. khởi động lại máy là không dùng được luôn. bạn nào tét thử chuyện này chưa góp ý kiên xem. các game khác dùng bình thường................

thanhvinh1967

Member Mới
Thích
0
Bác Hiệp ơi ! cho hỏi tý , nó báo update win - update được ko bác ? .

dungpro116

Member Tích Cực
Thích
34
đánh dâu cái
anh em nào cho mình ý kiến về bản ghost này với
mình chỉ kết những bản ghost ko cá nhân hóa, cài ofice2007 và nhưng soft thế này thui

nguyentanhiep0702

Member Chính Thức
Thích
4
xin chân thành cảm ơn Hiệp nhe, bản ghost của bạn, thứ nhất do mình cảm nhận (cài trên laptop t61) nhanh, ổn định, thứ hai mình cài cho bạn mình và khách hàng đều hài lòng bản ghost của bạn, một lần nữa mình cảm ơn bạn đã làm ra bản ghost cho mọi người dùng, xin chào Hiệp.

dungpro116

Member Tích Cực
Thích
34
xin chân thành cảm ơn Hiệp nhe, bản ghost của bạn, thứ nhất do mình cảm nhận (cài trên laptop t61) nhanh, ổn định, thứ hai mình cài cho bạn mình và khách hàng đều hài lòng bản ghost của bạn, một lần nữa mình cảm ơn bạn đã làm ra bản ghost cho mọi người dùng, xin chào Hiệp.
ngon thế hả bác
em cũng định tải về nhưng mà ko biết nó có ổn định ko, nghe bác nói thế này em cũng yên tâm
thanks

toquangvinh

Member Mới
Thích
0
em chao anh hiep! hom nay em da ta va cai thu ban win cua anh! ban win chay rat muot! nhung sao em khong do duoc wifi ha anh? em dang dung DELL INSP

vuductoan123

Member Chính Thức
Thích
3
Cám ơn nhiều, đúng cái mình cần xp với office 2010

henxui25

Member Tích Cực
Thích
4
tks bác, nhưng sao bản xp với office 2010 mình ghost xong, k thể vào đc fb nhỉ? enter xong nó đứng yên ở trang hiện tại (chỉ duy fb là bị như vậy)

chipcomputer

Nam ca sĩ Lệ Rơi
Thích
1,261
tks bác, nhưng sao bản xp với office 2010 mình ghost xong, k thể vào đc fb nhỉ? enter xong nó đứng yên ở trang hiện tại (chỉ duy fb là bị như vậy)
vào file host xóa những cái j` liên quan đến facebook đi và đổi DNS là vào đk

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm