• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm New Upload Ghost xp3 Luxury, No soft Full Driver, V1.1_2015 - (by hoanchien)

tysmile

Member Mới
Thích
0
anh giúp dùm...bản của anh rất tuyệt...ghost xong rất đẹp.. mượt...nhưng sao ko có âm thanh...em đã cập nhập driver đầy đủ...xóa rồi cài nhưng vẫn không đc...window audio đã start nhé....có biểu tượng loa nhưng lại ko có âm thanh....gắn tai phone thì nghe dc...laptop nha anh...ghost win8 loa ok....ghost qua 2 bản win xp thì bản nào cũng bị ko có âm thanh...zay ko phải hư loa rùi....

hoanchien

Team NewUpload
Thích
1,847
anh giúp dùm...bản của anh rất tuyệt...ghost xong rất đẹp.. mượt...nhưng sao ko có âm thanh...em đã cập nhập driver đầy đủ...xóa rồi cài nhưng vẫn không đc...window audio đã start nhé....có biểu tượng loa nhưng lại ko có âm thanh....gắn tai phone thì nghe dc...laptop nha anh...ghost win8 loa ok....ghost qua 2 bản win xp thì bản nào cũng bị ko có âm thanh...zay ko phải hư loa rùi....
Kiểm tra driver âm thanh cài rồi phải không bạn,
Bạn xem laptop đó có đĩa driver nào k cài lại nếu k được thì dùng win 8 luôn bạn ạ

tysmile

Member Mới
Thích
0
Kiểm tra driver âm thanh cài rồi phải không bạn,
Bạn xem laptop đó có đĩa driver nào k cài lại nếu k được thì dùng win 8 luôn bạn ạ
nhưng kết cái winxp thuj...8 có cái metro ko thjx....zay là pó tay hả....dùng 3dpchip rùi driver easy ..thử te le dieu ko dc...

hoanchien

Team NewUpload
Thích
1,847
nhưng kết cái winxp thuj...8 có cái metro ko thjx....zay là pó tay hả....dùng 3dpchip rùi driver easy ..thử te le dieu ko dc...
Theo mình nghĩ thì máy laptop của bạn k hỗ trợ cho xp nên khi cài vẫn đc nhưng k sử dụng đc bạn ạ

leevo98

Member Tích Cực
Thích
167

moitinhdaukiss

Member Vip
Thích
228
Chờ bản chính thức của win 10 mình cũng làm luôn vài bản ghost
Nghe mấy trang công nghệ nói bản Windows 10 Build 10240 là RTM rồi mà, hình như bản này 29/07 Microsoft sẽ giới thiệu luôn thì fải.

hoanchien

Team NewUpload
Thích
1,847
góp ý a nên chia nhiều part để tải sẽ dễ hơn cho ae hk có điều kiện, hỏi thêm là trước khi ghost bằng onekey e vào ổ C fomat diệt virut có dc hk
Không cần đâu bạn ạ, khi ghost xong thì cài phần mềm diệt virus rồi quét luôn

hoanchien

Team NewUpload
Thích
1,847
Nghe mấy trang công nghệ nói bản Windows 10 Build 10240 là RTM rồi mà, hình như bản này 29/07 Microsoft sẽ giới thiệu luôn thì fải.
chỉ còn hôm nay ngày mai là 29/7 rồi chờ xem thế nào nếu có thì tốt không thì đành làm bản này vậy

hoanchien

Team NewUpload
Thích
1,847
Chưa có hàng hả anh Chiến
có rồi bạn à, mình đang test dùng thấy chưa có vẫn đề gì, chạy thì rất tít có lẽ chiều hoặc mai sẽ up lên bạn ah

1.JPG 2.JPG
Hình này là mình đang dùng toàn bộ soft là mới cài vào bạn ạ

leevo98

Member Tích Cực
Thích
167
Bạn đưa hình nền nhầm rồi @@!, dù sao cũng cảm ơn bạn, hình nền đẹp. Xin làm phiền bạn một chút, bạn có thể cho mình SkinPack Luxury cho Windows XP không, mình đang xài Windows XP
Skinpack Luxury của mình làm đó bạn hok thì xài bản Cài Xp Luxury của mình làm đó

leevo98

Member Tích Cực
Thích
167
có rồi bạn à, mình đang test dùng thấy chưa có vẫn đề gì, chạy thì rất tít có lẽ chiều hoặc mai sẽ up lên bạn ah

View attachment 15608 View attachment 15609
Hình này là mình đang dùng toàn bộ soft là mới cài vào bạn ạ
View attachment 15610
Ok anh no soft ko có j hết lun hả anh
Thích kiểu no soft giống y như mới cài Win mà được Full tinh chỉnh
Anh tinh chỉnh Max mượt lun nha :byebye:
Uk mà anh biết làm Lite Win Xp ko anh @hoanchien ?? Ko thấy anh làm GHOST XP LITE

hoanchien

Team NewUpload
Thích
1,847
Bạn đưa hình nền nhầm rồi @@!, dù sao cũng cảm ơn bạn, hình nền đẹp. Xin làm phiền bạn một chút, bạn có thể cho mình SkinPack Luxury cho Windows XP không, mình đang xài Windows XP
thế à vậy bạn cần hình nào

minhminh29

Member Chính Thức
Thích
7
Cài từ hai bản win khác nhau nhé bạn nên phải dung mới biết chất lượng đến đâu nhé
như vậy đây là win luxury mod giao diện phải ko anh? Em cần bản gốc thì down ver nào?
PS: anh có thể chia ra 2 hướng là win gốc và win luxury, đặt tên khác nhau chút để dễ phân biệt.
anh ghi V1_2015 và V1.1_2015 mọi người dễ nhầm lẫn mà bỏ qua bản ghót V1.
THANKS.

hoanchien

Team NewUpload
Thích
1,847
như vậy đây là win luxury mod giao diện phải ko anh? Em cần bản gốc thì down ver nào?
PS: anh có thể chia ra 2 hướng là win gốc và win luxury, đặt tên khác nhau chút để dễ phân biệt.
anh ghi V1_2015 và V1.1_2015 mọi người dễ nhầm lẫn mà bỏ qua bản ghót V1.
THANKS.
Bạn à, bản v1_2015 là bản nguyên gốc đó bạn ạ, bản v1.1_2015 là bản xp luxury nhé hai bản cài từ hai bản win khác nhau chất lượng thì như nhau nhé