• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm New Upload GHOST XP3 (MENU BOOT) VERSION 2 BY HUYHOANG1188

huyhoang1188

chia sẻ và giúp đỡ
Thích
167
vào đề luôn.bản xp3 này là mình bổ sung thêm từ bản trước...khác ở bản trước là có tích hợp menu boot cứu hộ.và bộ wan drivers v6.0.2014(tương thích với các máy core ixxxx đời mới bây giờ).cộng thêm 1 sof teamview 9.và cũng cố gắng làm cho em nó mượt mà thêm đến mức có thể.không mod,không xóa gì hết.và mình cũng đã chống phân mảnh trước khi tạo thành file ghost này!về phần office 2003 thì đã tích hợp đọc word 2007,2010.2013 rồi nhé!mình không có times liệt kê các sof nên demo bằng hình ảnh.có gì các bạn thông cảm!và mình không giải thích về games nhé!mình cũng nói lời cám ơn đến hiepsisoma đã chia sẻ menu boot trong bản ghost này!cám ơn những ai đã quan tâm và ủng hộ mình.bạn nào nếu chạy file ghost bị lỗi hay không thích bản ghost này thì cứ góp ý thẳng thắn và lịch sự.mình sẵn sàng lắng nghe.chúc sức khỏe toàn 4rum...

1link fshare:
https://www.fshare.vn/file/PYH7ALSX1ZP9
Dung lượng: 1.5 GB

md5: DDC3F9BD - 215E2503 - C86D9D22 - 7878D368
nhớ check đúng md5 rồi ghost nhé!

Sửa lần cuối:

hiepsisoma

Yêu Thích Sự Phản Đối
Thành viên BQT
Thích
1,862
thank bạn,cái wandriver v6 này nó nặng hơn bản v5 mà,
Ừ, mình biết, nhưng ghost XP fullsoft thì mình nghĩ dung lượng trong khoảng 1gb tới 1,5gb là OK, bản ghost nhìn rất sáng sủa và đầy đủ ứng dụng cơ bản :big_smile:

huyhoang1188

chia sẻ và giúp đỡ
Thích
167
Ừ, mình biết, nhưng ghost XP fullsoft thì mình nghĩ dung lượng trong khoảng 1gb tới 1,5gb là OK, bản ghost nhìn rất sáng sủa và đầy đủ ứng dụng cơ bản :big_smile:
tại mình làm ghost theo kiểu ktv mà,hok dám cài nhiều sof.vì hay cập nhật và nhìn giống cải lương:big_smile:

hiepsisoma

Yêu Thích Sự Phản Đối
Thành viên BQT
Thích
1,862
tại mình làm ghost theo kiểu ktv mà,hok dám cài nhiều sof.vì hay cập nhật và nhìn giống cải lương:big_smile:
Soft vậy là vừa đủ rồi, mình chỉ 1 trình duyệt ngoài IE nữa kìa, bạn tích hợp menu Emergency hả :still_dreaming:

huyhoang1188

chia sẻ và giúp đỡ
Thích
167

huyhoang1188

chia sẻ và giúp đỡ
Thích
167
có thể các acc đang bận vì nhiều người get wa,bạn thử lúc khác vậy

leevo98

Member Tích Cực
Thích
167
bạn chỉ mình cách làm dung lượng nhỏ lại đi thank

Leha_IT

Zack Steward
Thành viên BQT
Thích
1,959
Bản ghost chất lượng lắm bác à. Link fshare hơi khó download cho mọi người đó. Qua BVTH mà getlink max luôn :D

huyhoang1188

chia sẻ và giúp đỡ
Thích
167
Bản ghost mới mà còn 1 số soft cũ quá như FF, Flash.....
cám ơn bạn đã góp ý,wan tâm.sof cũ đôi khi ko có nghĩa là lỗi thời,nếu gặp ai làm ghost cũng chạy theo các sof cập nhật mới liên tục thì đu đeo mệt lắm bạn ah.mình luôn cân nhắc trước khi tích hợp các sof vào ghost.nếu ai mún sài mới thì vẫn có thể update bt,đâu có gì khó đâu!

huyhoang1188

chia sẻ và giúp đỡ
Thích
167
bản ghost này nhìn giao diện đẹp quá chủ thớt có thể cho mình giao diện như của chú được không ? mình kết rồi đó
cám ơn bạn,mỗi người mỗi kiểu nhìn khác nhau,mình thì quan tâm về chất lượng,còn về giao diện thì bạn có thể share trên mạng rất nhiều nhé!

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm